Tập Lái
4/2/20
0
0
0
31
Tỉnh / Thành
Hà Nội
Quận / Huyện
Quận Cầu Giấy
Địa chỉ
17/530 Đường Láng, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
Số điện thoại
088976787
Giá
100000000
Dây da đồng hồ hiện rất được ưa chuộng, bởi sự sang trọng, tinh tế mà nó mang lại. Tuy vậy, dây da cũng khá “kén chọn” người đeo, nếu lựa chọn không chuẩn, bạn có thể sẽ trở nên lạc điệu trên phố.
Sau đây là những bí quyết để chọn cho mình một dây da đồng hồ cao cấp đúng chuẩn thời trang, cá tính.
1.Chọn lựa đúng chất liệu da
Trên thị trường có rất nhiều loại dây da cao cấp cho bạn có thể lựa chọn như da cá sấu, da bò, da đà điểu… Tất cả các loại da trước khi chế tác sẽ bước qua một quá trình thuộc da, giúp đảm bảo vệ sinh hoàn toàn. Dây da đồng hồ cao cấp sẽ đem lại cho người sử dụng một nét cá tính, sang trọng riêng biệt.
Làm thế nào để chọn được một dây da đồng hồ thời trang

Hiện nay, dây da cá sấu đang được ưa chuộng trên thị trường. Đây là loại da biểu tượng cho sự mạnh mẽ, bền bỉ và cá tính, bất cứ ai cũng đều mong muốn sở hữu. Nếu bạn là một tín đồ của dây da cá sấu, hãy thử mua về một vài chiếc vào bộ sưu tập hàng ngày nhé.
2. Chọn lựa màu sắc dây da phù hợp
Màu sắc của dây da sẽ gây thiện cảm đầu tiên đến người nhìn, chính vì vậy, bạn cần khéo léo lựa chọn để phù hợp với bản thân mình. Hiện nay, dây da đồng hồ có rất nhiều màu sắc nổi bật, tuy nhiên có 2 màu chủ đạo rất phổ biến là màu đen và màu nâu đỏ.

Nếu bạn có nước da sáng thì thật dễ dàng để lựa chọn, bởi hai màu trên đều giúp tôn lên nước da sáng. Tuy nhiên, nếu da hơi tối, bạn nên chọn những loại dây da màu đen. Những màu da khác sẽ khiến chiếc đồng hồ của bạn không còn nổi bật trong mắt mọi người.
3. Hãy chọn đúng địa chỉ bán dây da cao cấp
Một điều cũng rất quan trọng nữa là bạn cần tìm cho mình một địa chỉ uy tín cung cấp các loại dây da cao cấp. Hiện nay, có khá nhiều địa chỉ bán dây giả da với giá rẻ. Chính vì vậy bạn cần tham khảo thật kỹ trước chọn mua.

Babuhandmade là một địa chỉ rất uy tín ở Hà Nội, với nhiều loại dây da thật cao cấp cho bạn có thể lựa chọn và tham khảo. Đây là nơi cung cấp khá nhiều mẫu da cho đồng hồ, ví, móc chìa khóa… và nhận được phản hồi rất tốt từ khách hàng. Nếu bạn đang có nhu cầu tìm mua cho mình một mẫu dây da cao cấp và cá tính, hãy thử đến và trải nghiệm.