Hạng C
9/6/10
864
986
103
Ajinomoto Việt Nam
haizzz .. coi mấy anh cãi nhau mà như tấu hài. Em đã đi xem và lái thử Vinfast SA. Cảm nhận của em là ngoại thất đẹp, lái sướng, nhưng nội thất nhìn dại và kém sang.
Cá nhân em thì chả thấy có lý do gì mua Vinfast chi cho mệt đầu, sp mới thì cứ để mọi ng đi trc thử nghiệm, thời gian sẽ chứng minh. Mới ra mà muốn chơi cha ng ta thì k ổn đâu.
Ps: sp Vin thì e đang ngắm nghía mấy em TV để làm quà cuối năm, mà chưa thấy bán ở VinPro nữa
Em cũng đã thử và cảm nhận giống anh về ngoại hình và nội công của em ấy. Nhưng sau khi xuống cọc thi quá chán với cách làm việc của mấy anh sales.
1. Lúc bán xe thi nói có đủ mầu ngoại và nội thất
Từ lúc cọc ( ngày 12-1 ) đên nay thi nói ko có xe vì nhà máy chưa có kế hoạch ráp=> không rõ khi nào có xe
2. Đến hôm nay ngày 21-1 thi kêu chi có mấy màu anh lựa chọn đi mới đảm bảo cuối tháng giao xe.Mà cuối tháng là ngày mấy cũng ko biết
Túm cái váy lại là em cũng mua xe pháo mấy lần rồi nhưng chưa lần nao cay như lần này.
sales là bộ mặt của cty mà làm ăn như shit
Em xin lỗi vì trích bài của bác nhưng có lẻ em nên bình tình hơn thi sẽ ko mua như bác

4/3/19
499
282
66
28
Em cũng đã thử và cảm nhận giống anh về ngoại hình và nội công của em ấy. Nhưng sau khi xuống cọc thi quá chán với cách làm việc của mấy anh sales.
1. Lúc bán xe thi nói có đủ mầu ngoại và nội thất
Từ lúc cọc ( ngày 12-1 ) đên nay thi nói ko có xe vì nhà máy chưa có kế hoạch ráp=> không rõ khi nào có xe
2. Đến hôm nay ngày 21-1 thi kêu chi có mấy màu anh lựa chọn đi mới đảm bảo cuối tháng giao xe.Mà cuối tháng là ngày mấy cũng ko biết
Túm cái váy lại là em cũng mua xe pháo mấy lần rồi nhưng chưa lần nao cay như lần này.
sales là bộ mặt của cty mà làm ăn như shit
Em xin lỗi vì trích bài của bác nhưng có lẻ em nên bình tình hơn thi sẽ ko mua như bác
Thế là sale của bác trả lời bừa rồi, thời điểm 12/1 xe dòng Lux thì sẵn, đủ màu trong bảng màu của hãng để chọn, trước em đặt màu không sẵn đại lý cũng chờ có 2 tuần à, cọc xong là nhà máy xếp xe cho luôn rồi sau đó là chờ vận chuyển thôi, em cọc giữa trưa 5/9, xe về đại lý 18/9 nhận xe ngày 25/9