Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
Số là hôm rồi ở ngã tư Đại Cồ Việt, phố huế em thấy một SF MLX biển 29Z 63...gì đó không nhớ, chờ đèn đỏ đang hun chuột. Khói trắng bay "lảng bảng" tạo ra một không gian rất "nên thơ" mỗi tội hơi khó chịu cho các bác đi xe môtô. Uro4 hay thật, đã chất lượng cao mà còn tạo ra những cảnh đẹp trữ tình nữa chứ.:D:D:D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn
RE: Lần đầu tận mắt thấy SF hun chuột!

xe em sắp đến kỳ, bác muốn mắt thấy tay sờ mũi ngửi thì báo em nhé :D

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Em nhà tôi xin năm 2004, dòng GOLD, ko hiểu là EURO mấy hả các bác. Nhưng nói thật là mùi khói xe của em nó rất khó chụi, ngửi có mùi chua chua như axit, ko biết mùi em các bác thế nào?

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: Santa_claus

Em nhà tôi xin năm 2004, dòng GOLD, ko hiểu là EURO mấy hả các bác. Nhưng nói thật là mùi khói xe của em nó rất khó chụi, ngửi có mùi chua chua như axit, ko biết mùi em các bác thế nào?
Đây là mùi đặc trưng của máy dầu rồi. Như kiểu càng đẹp trai thì càng hxx nách thôi.

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

keke, xin thông báo tối nay xe em nó đã bậy bạ trên đường phố Huế, em phải rẽ ra THĐ rồi ra vành đai cho nó thoáng mát, ít các anh dòm :D

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Hoang

keke, xin thông báo tối nay xe em nó đã bậy bạ trên đường phố Huế, em phải rẽ ra THĐ rồi ra vành đai cho nó thoáng mát, ít các anh dòm :D
Nó hun đằng sau, làm cách nào mà bác biết được thế ạ ?

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: Royal

Chết, bác lái xe mà chả bao giờ nhìn gương 2 bên và chiếu hậu thì quả là tài, với lại, nếu bác thấy có nhiều anh xinh giai và nhiều chị đẹp gái nhìn âu yếm là biết liền :D

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Hôm Carens nhà em xì khói trên cầu Chương Dương, 1 bác xe máy lên chặn đầu, vỗ rầm rầm vào xe. Đang trên cầu nên em ko đừng được, hạ kính xuống thằng cha đó nó còn chửi ba em: "mắt m có mù ko mà xe cháy ko biết":(
bó tay luôn. Chỉ muốn ra đấm nó 1 cái:D

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

"mắt m có mù ko mà xe cháy ko biết"
bó tay luôn. Chỉ muốn ra đấm nó 1 cái
bác nóng quá dáng ra bác phải mời tay đó đi cafe

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: Royal

Cách đây khoảng 2 tháng , em đưa vợ cả và baby đi dạo ở Mỹ Đình , đang bon bon trên đuơng trăng thanh , gió mát , đường đẹp nên em SF máy dầu chạy êm du như ...máy xăng.:D em nổi hứng với vợ cả lái 1 tay còn tay kia vuốt râu ( vừa cạo hết ..:D:D) và liếc nhìn các đôi nam thanh nữ tú đi 2B đi đằng sau qua guơng hậu và tưởng nhớ đến tuổi thanh xuân của mình thì ...thấy 1 đống khói màu xanh + trắng bốc mù mịt sau xe , mấy đôi đi 2B ôm mũi hoạc lùi hẳn lại , hoặc vọt hẳn lên trên đầu xe em để tránh bị hun chuột . Em phát hoảng tưởng xe mình bị cháy ( của đáng tội , dạo này xe cháy nhiều quá nên cũng hơi run..
). NHưng lúc đó chợt nhớ đến cái EU4 mà bác KV đã cảnh báo nên lai tiếp tục chạy thêm khoảng 1km nữa thì hết hẳn .
Bác nào mới lấyySF từ MLX trở lên thì để ý chứ đừng suýt vãi ...ra quần như em nhé :D:D