Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com
xin chào các bác a!đấy là lần đầu tiên em pọt ảnh đấy ạ!hồi hộp kinh luôn.k biết kq thế nào.có gì các bác chỉ giáo thêm ạ.
E xin giới thiệu nguồn gốc ảnh của em.Tình hình là cách đây cung rất lâu rồi.em cầm máy ảnh chạy qua lại trên đường An Dương Vương để xem xe.Đi ngang qua Chánh lộc,em thấy con Audi TT.Em điên đảo luôn.em tính vào xin chụp hình.nhưng ngại quá mấy bác a!nhưng nghĩ tới nghĩ lui em đánh liều vào xin chụp luôn.gặp 1 chị dễ thương lắm và chị đã cho em chụp.em mừng kinh luôn và đây là nhưng tấm đầu tiên của em nó.mặc dù em nó đã dc nhiều ng pọt nhưng xin các huynh ủng hộ em nhe.đầu tỉen là:
Toàn thân của em nó đay:

và đây là cái đầu của em nó:

tiep ne mấy huynh,1/4 mông của em nó đây ạ!

và cặp giò của em nó:

và đây là tấm em nghĩ có giá trị nhất trong những tấm này.bên trong của em nó

và đây là tấm cuối cùng ạ!

lẽ ra là còn nhiều nữa nhưng ngặt cái là hôm đó em quên đem theo thẻ nhớ mấy bác ạ.Em xin hết.
mấy bác cho em lời nhận xét nha máy bác!:D

Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com
RE: lần post ảnh đầu tiên trong cuộc đời

híc!em đã resize 1/2 rồi mà vẫn to các bác ạ.lần sau em rút kinh nghiệm nha mấy bác![8|].

Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com

hìhi.tuy vậy nhưng em vào vẫn thấy k chậm lắm!khoảng 2p là nó hiện lên tất cả các ảnh đấy ạ!máy nhà em là core dual.ram 1G.cũng thường thôi các bác a!em thấy đẹp quá mấy bác!mấy bác nhớ đóng góp cho em nhá

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Chúc mừng bác đã thành công trong việc lần đầu tiên post bài ! 1 kỳ tích đáng bỉu dương ! Hììì !
Saloon hoành tráng quá bác nhỉ ! 2 Bentley , 2 Audi TT + 1 em j ko rõ...[8|]

Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39

Còn một em mer S ỏ phía sau TT, một chú SLK ở mặt tiền cạnh em Bentley.
Lần đầu bác post hình thành công mỹ mãn rồi đó. Em cứ nhớ lần đầu em post, hình đâu chẳng thấy, toàn link là link kg àh.

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Hix lúc đầu nhìn cái gương này cứ tương R8 logleg chứ ! Hết cả hồn ra ! Hi`hi`

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com

còn 1 em chrysler nằm cạnh em audi nua các bác ạ!saloon Chánh Lộc đấy bác.em giói thiệu lúc đầu rồi mà>chắc bác k bít chỗ này rồi.

Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com

Cám ơn các bác đãkhen ngợi.Em cứ tưởng mình ngu lắm.Ai ngờ cũng...hơi ngu ngu thôi các bác ạ!:D

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

ặc salon chánh lộc cách đâu 2 năm e vào vẫn chừng đó xe nằm trong đó,giờ xem hình vẫn vậy[8|],e audi này e hỏi giá nó hô 180K e đi lun:D

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Trích đoạn: spider_woman9

Chúc mừng bác đã thành công trong việc lần đầu tiên post bài ! 1 kỳ tích đáng bỉu dương ! Hììì !
Saloon hoành tráng quá bác nhỉ ! 2 Bentley , 2 Audi TT + 1 em j ko rõ...[8|]
Làm gì có 2 em Bentley và 2 Audi TT hả bác ?