Hỏi/Đáp Kỹ Thuật lăn tăn mua xe bmw 320 f30

Tập Lái
26/9/14
41
16
8
33
như tiêu đề,nhà em đang có nhu cầu mua xe, nhưng do kinh phí hạn hẹp (khoảng trên dưới 1 tỷ 1 thôi). mà lại mê em bmw 320 f30. nên đành tìm mua xe cũ. do chưa có kinh nghiệm mua xe cũ bao giờ nên cũng hơi lo. thấy ra salon người ta bảo bao ra hãng test nhưng em không yên tâm lắm. do thấy có nhiều bác trên đây cũng đem ra hãng nhưng vẫn dính phốt. em ko biết là đại lý bmw kiểm tra có chính xác không. và mua lại dòng này đi tầm 3 4 vạn có phải lo gì không ạ. sẵn tiện nếu có anh em nào cần nhượng lại cũng nhắn em luôn nhé. em cần tìm màu nâu hoặc đen. nội thất màu kem . cám ơn ạ :D

cám ơn các bác, tình hình em vừa lấy đươc 1 em màu ưng ý 2014 rồi ạ, mặc dù phát sinh thêm tí

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
bác hỏi bên bán đồng ý gửi xe ở hảng 3 hôm để test full hay k? trước e có làm 1 lần, hảng cho ra 1 báo cáo chi tiết kể cả độ dầy còn lại của bố thắng.
nếu ok thì mang ra cho hảng test. còn nếu test sơ thì cắm chìa khóa vào đọc lỗi, kiểm tra dàn gầm, xem số km trên chìa giống với km hiển thị trên tablo không và kiểm tra lịch sữ bảo hiểm hay bảo dưỡng. good luck

Tập Lái
26/9/14
41
16
8
33
cám ơn các bác ạ, cho em hỏi thêm về vụ kiếng hậu. em nghe nói mấy dòng này với merc hay bị vặt kính ( nghe nói thôi ) . không biết ae dùng bim có hay bị vụ này không ạ :D

Hạng C
30/3/14
605
912
93
cám ơn các bác ạ, cho em hỏi thêm về vụ kiếng hậu. em nghe nói mấy dòng này với merc hay bị vặt kính ( nghe nói thôi ) . không biết ae dùng bim có hay bị vụ này không ạ :D
con heo dầu xe wave bán đc 100ngan nó cũng vặt nói chi cái gương bán đc vài tr đến vài chục triệu, không có xe nào nó tha đâu bác ơi cứ sống chung với lũ thôi

Hạng B1
4/8/15
74
42
18
34
con heo dầu xe wave bán đc 100ngan nó cũng vặt nói chi cái gương bán đc vài tr đến vài chục triệu, không có xe nào nó tha đâu bác ơi cứ sống chung với lũ thôi

Có chăng là do ăn ở nên chưa gặp tụi nó
khu Trần Quang Khải Q1 nhìn chung còn an toàn hihi