Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Re: Toyota Land Cruiser 100 Series

SUV7Seats nói:
Ria phuloc nói:
ngtatliem nói:
Y! Em đang làm thủ tục sang tên con Land 2004 này bữa nay trước bạ sang tên tầm bao nhiu các bác ha???
Cỡ 10tr hôn mấy bác???
Thanks
cỡ đó thôi chắc ít hơn
Con 2002 em mới sang mất 7,2tr đấy ạ!
vậy cũng hợp lý
của em chắc tầm 9 chai, mai đi đóng thuế về báo cáo các bác nhen!

• Like
Reactions: tuanbay
Hạng B2
17/12/09
471
1.833
93

SUV7Seats nói:
ngtatliem nói:
em thấy trong cái ngăn tủ lạnh hình như có cái hộp để CD 5 đĩa gì nhưng không biết làm sao dùng do chủ cũ đã gắn DVD JVC vào rồi. Các bác có biết có dòng DVD nào theo xe của Land 2004 mà có tích hợp GPS luôn hem???
Thanks kiu so much!
Em xài quả này âm thanh cũng ổn:
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"
Hix trước đây xe em chủ cũ cũng gắn quả này,sau em thay con JVC AV71BT.Giờ nhìn lại cái ni thấy hợp với xe hơn.Nhưng vì em nghe hơi kén âm thanh nên phải thay.
@ngtatliem :Bác thích volang ốp gỗ của GX 470 thì bác hỏi anh em thợ trước xem có khả thi ko?Xe em thì mang ra bác Tám bọc da nhìn cũng đẹp và cảm giác rất vừa tay.

• Like
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113

BondHo nói:
SUV7Seats nói:
ngtatliem nói:
em thấy trong cái ngăn tủ lạnh hình như có cái hộp để CD 5 đĩa gì nhưng không biết làm sao dùng do chủ cũ đã gắn DVD JVC vào rồi. Các bác có biết có dòng DVD nào theo xe của Land 2004 mà có tích hợp GPS luôn hem???
Thanks kiu so much!
Em xài quả này âm thanh cũng ổn:

Hix trước đây xe em chủ cũ cũng gắn quả này,sau em thay con JVC AV71BT.Giờ nhìn lại cái ni thấy hợp với xe hơn.Nhưng vì em nghe hơi kén âm thanh nên phải thay.
@ngtatliem :Bác thích volang ốp gỗ của GX 470 thì bác hỏi anh em thợ trước xem có khả thi ko?Xe em thì mang ra bác Tám bọc da nhìn cũng đẹp và cảm giác rất vừa tay.
EM hỏi rồi bác
Hỏng có được anh ơi!

• Like
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113

bomdien nói:
Bác chủ thớt traicaybamien cho em hỏi bác nhiu tủi rồi ạ???

Bạn SUV7Seats mới chừng khoảng 21t thôi đó
Em mười tớm hà bác ơi,
ông traicaybamien là ông anh của em đó bác, bữa nào bác xuống vt chơi em đưa ổng ra tiếp bác 1 bữa bằng trái vây 3 miền đặc biệt là dú sữa cô năm dũng tàu

• Like
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113

bomdien nói:
SUV7Seats nói:
Dú sữa cô 5 chắc là dài lắm :D
Em nghĩ là anh phải ngán dzú sữa lắm rồi chứ...kekeke
Bi chừ đã đến giai đoạn buộc phải ăn theo lịch dzồi

• Like
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113

làm trước bạ với phí sang tên là 7,9tr, bốc số random trời cho số nào nhận số đó
à chỗ nào bán 2 cái dây ron cao su dán trên nóc xe land mình các bác ha? Chủ cũ có gắn ba ga mui nhưng gở ra nên giờ 2 cái ron cũ và không liền lạc
Chỉ giùm em với
Thanks

• Like