Tập Lái
12/11/18
4
4
3
42
Cái khó vào số thì e ko biết, nhưng chân côn sâu thì có thể chỉnh lại dc cho phù hợp, bác ở HN hay ở đâu, trước xe em chân côn cũng sâu, qua cái Garage Thành ở Trần Quốc Hoàn họ chỉnh 2p là xong.
Em ở trong Sài Gòn đó bác. Để chiều em chạy qua Gara hỏi thăm thử xem, vô hãng nó báo thay gì đó 1 nùi mà 16 cũ chưa tính VAT. Nếu tính VAT chắc gần 18 cũ, nặng lúa muốn xỉu luôn. Xin cảm ơn và rất mong nhận được hỗ trợ thì các bác ạh.

• Like
Reactions: quochock
Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Em ở trong Sài Gòn đó bác. Để chiều em chạy qua Gara hỏi thăm thử xem, vô hãng nó báo thay gì đó 1 nùi mà 16 cũ chưa tính VAT. Nếu tính VAT chắc gần 18 cũ, nặng lúa muốn xỉu luôn. Xin cảm ơn và rất mong nhận được hỗ trợ thì các bác ạh.
Vào hãng thì vậy là đúng rồi... Chất lượng an tâm hơn....Nhưng nếu có quen với thằng cố vấn thì đỡ hơn...nó không múa....Nếu không thì bị tụi nhỏ nó múa chống mặt luôn....Nhưng quan trọng nhất là bác phải hiểu chiếc xe của mình, nó bị sổ mũi chỗ nào....trị ngay vào chỗ đó....Em cũng vừa thay cặp heo côn trên và dưới luôn, tại TOYO Gò Vấp. Hết 3tr8. Chúc ngày mới vui vẽ...

• Like
Reactions: ngtatliem
Tập Lái
9/11/09
46
34
18
Chào các bác, em muốn tìm 1 xe L80 máy dầu. Có bác nào có sẵn xe ngon giá tốt ko ạ :). Em ở SG, nên ưu tiên kiếm xe trong Nam
Em đang cần nên có xe ok e chốt lun
Thanks các bác ạ

Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Chào các bác, em muốn tìm 1 xe L80 máy dầu. Có bác nào có sẵn xe ngon giá tốt ko ạ :). Em ở SG, nên ưu tiên kiếm xe trong Nam
Em đang cần nên có xe ok e chốt lun
Thanks các bác ạ
Trong hội này. Mà bác muốn tìm xe như miêu tả thì chuẩn bị khoảng 700 đến 800 củ khoai. Em nghĩ chắc có bác nào đó sẽ gã em nó cho bác. Hì hì :) . Các bác ấy chăm xe kỹ lắm. Chúc bác tham gia hội vui vẽ.