Tập Lái
14/4/12
2
8
3
36
Chào các bác,
Mình vừa mua thanh lý công ty con Land 2005 xanh đít nhái, hiện mình đang tìm thêm thông tin để tu bổ em nó nên mong được các bác đi trước chia sẻ kinh nghiệm.
Trước mình muốn hỏi tình trạng gương chiếu hậu bị loang thế này thì làm sạch hay phải thay?
Mình cần mua ốp lốp dự phòng thì mua ở đâu trong SaiGon được ạ?
Thân!

Attachments

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Chào các bác,
Mình vừa mua thanh lý công ty con Land 2005 xanh đít nhái, hiện mình đang tìm thêm thông tin để tu bổ em nó nên mong được các bác đi trước chia sẻ kinh nghiệm.
Trước mình muốn hỏi tình trạng gương chiếu hậu bị loang thế này thì làm sạch hay phải thay?
Mình cần mua ốp lốp dự phòng thì mua ở đâu trong SaiGon được ạ?
Thân!
vào hãng đặt mua gương chiếu hậu.ốp lốp ra ADV

Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Thì em tìm 2010, 2011 :))
Đang nói với bác ấy là không cố được 2012 thôi
Em nghĩ tầm tiền đó. bác múc con Everest đi cho nó lành.....:) Đủ tiện nghi an toàn.... Còn nếu bác thích khỏe khoắn như Land thì chơi con 2010, 2011 cũng ok lắm rồi. Ít bệnh tật, xác to, đi đầm, Uống Khỏe, kaka....Đi ngoài đường oai vệ hơn hẳn mấy con Bò tủn nờ.....

Tập Lái
14/4/12
2
8
3
36
Chào các bác,
Em hỏi tiếp mong các bác tư vấn, về thông tin garage các bác inbox giúp em để tránh bị hiểu lầm là PR.
Em cần vệ sinh gầm, máy và nội thất cho sạch thơm - do xe cơ quan nên bị ám mùi thuốc lá. Da ghế có vết rạn thì có cách nào xử lý mà k thay da k ạ?
Các bác ở SaiGon giới thiệu giúp em garage uy tín, chuyên trị dòng Land Cruiser để sửa thêm các vấn đề phát sinh.
Em cám ơn.

Hạng B2
8/3/06
357
3.071
93
Quảng Ninh
www.facebook.com
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"
Chào các bác,
Em hỏi tiếp mong các bác tư vấn, về thông tin garage các bác inbox giúp em để tránh bị hiểu lầm là PR.
Em cần vệ sinh gầm, máy và nội thất cho sạch thơm - do xe cơ quan nên bị ám mùi thuốc lá. Da ghế có vết rạn thì có cách nào xử lý mà k thay da k ạ?
Các bác ở SaiGon giới thiệu giúp em garage uy tín, chuyên trị dòng Land Cruiser để sửa thêm các vấn đề phát sinh.
Em cám ơn.
đít nhái hay Ngọc trinh bác cho vào Háng là ngon nhất .......ke ke