Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Trâu già 19 tuổi đổ bệnh. Buổi sáng mưa bão. máy nổ khậm khực....thấy không ổn, xuất hiện mùi xăng sống... Kiểm tra thấy ra đi 2/6 dây PHIN đã ra đi (dây bị thúi phần chụp đầu bugi...hic hic.Tổng thiệt hại 4800k/bộ. Nhà mình có ai bị thế này chưa các bác...

• Like
Reactions: ngtatliem
Tập Lái
18/11/18
25
78
13
32
Thanh Hoa
Tìm được con trâu ngon khỏe lúc này thì hơi khó đấy bác. Đừng để nhiều người tìm quá thì trâu nó tăng giá đấy, thời buổi xăng đang giảm mà,,,, khà khà....
Vâng ạ. Em xác định mua lâu dài, lại đang đi Ỉn rồi nên cũng không vội, cứ đợi xe ưng ý để còn đi lâu dài ạ

Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
Tiền ít lấy đâu ra Lờ thơm :)
e nói thật chủ tịch, riêng xe ct mà bán mấy e cũng trả giá, đấy là L ngon, chứ L e biết rồi, vô vàn lắm. j cũng có liên doanh, công ty, nhà nước, tập đoàn, quân đội, công an các kiểu, tìm đc con chính chủ tư nhân tư từ đầu hơi khó vì xe này nó dành cho tập thể, thật ra ko chày cối như zace vs vios hay altis...

Hạng B2
14/9/11
131
363
83
Forum vắng vẻ quá.
Không biết các bác có giống em ko? dạo này thấy điều hòa để gió trong một lúc là khó chịu, nên khi nào ra khỏi tp là e lấy gió ngoài. Để gió trong một lúc là mùi da ghế, ngày xưa thấy thơm thơm, giờ thấy khó chịu, dù là da ghế em dưỡng kem rất thường xuyên và dàn lạnh khoảng 2 năm nội soi một lần. Ức cái L100 ko có lọc gió nên nội soi tốn kém' hez!!!
Theo các bác hiến kế nào giúp em để xe ko múi với (em lai rát ko thich túi cà phê, hương liệu, nuocs hoa, lá lẩu vớ vẩn để trên xe khử mùi) Hì, thank các bác!
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Em đặt cái hình xe cho đỡ nhiều chữ!

Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Forum vắng vẻ quá.
Không biết các bác có giống em ko? dạo này thấy điều hòa để gió trong một lúc là khó chịu, nên khi nào ra khỏi tp là e lấy gió ngoài. Để gió trong một lúc là mùi da ghế, ngày xưa thấy thơm thơm, giờ thấy khó chịu, dù là da ghế em dưỡng kem rất thường xuyên và dàn lạnh khoảng 2 năm nội soi một lần. Ức cái L100 ko có lọc gió nên nội soi tốn kém' hez!!!
Theo các bác hiến kế nào giúp em để xe ko múi với (em lai rát ko thich túi cà phê, hương liệu, nuocs hoa, lá lẩu vớ vẩn để trên xe khử mùi) Hì, thank các bác!View attachment 1991434
Em đặt cái hình xe cho đỡ nhiều chữ!
Đính chính là vẫn lắp được lọc gió nhé bác.... Tại ông TOY VN không thèm lắp vào thôi....Nên mình phải tự làm. Part number: 88568-60010.
https://www.aliexpress.com/item/329...hweb0_0,searchweb201602_10,searchweb201603_52

• Like
Reactions: khactum