Tập Lái
24/9/07
10
3
0
Chào các bác, số là em đang chuẩn bị lấy được con FJ55 1970 (xe thanh lý cơ quan nhà nước) với cái giá 1triệu đồng, nhờ các bác tư vấn hộ em xem có nên làm lại cho hoành tráng để xin theo chân các bác hội offroad được không ạh? Xe vẫn còn nguyên 2 cầu và cái tời zin. Nhớ các bác tư vấn hộ em nhé.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
chaulinh_handsome nói:
Chào các bác, số là em đang chuẩn bị lấy được con FJ55 1970 (xe thanh lý cơ quan nhà nước) với cái giá 1triệu đồng, nhờ các bác tư vấn hộ em xem có nên làm lại cho hoành tráng để xin theo chân các bác hội offroad được không ạh? Xe vẫn còn nguyên 2 cầu và cái tời zin. Nhớ các bác tư vấn hộ em nhé.

em xin tư vấn bác là bác bán em giá 10 triệu đồng là tốt nhất.

Tập Lái
24/9/07
10
3
0
Ông anh kết nghĩa của em làm Tổng giám đốc nên e mới lấy được giá đấy bác ah, chả nhẽ cho không cũng kỳ nên lấy 1tr tuợng trưng thôi. Các bác tư vấn hộ em có nên làm lại xe không

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
15/7/10
16
0
0
Diesel_Engine nói:
bác đăng ký ở đâu vậy? xuất hoá đơn có 1tr công an cho la xe phế liệu không cho đăng ký àh..

Hạng B2
23/8/07
372
3
0
33
Bác sướng rồi, có 4B để đi lại, che nằng mưa và để Offroad mà chỉ 1 Triệu Đồng
.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Ké chút nhé !
Em cũng có 1 cái FJ70 nhưng hiện thiếu 2 cái ghế súp phía sau : Bác nào có dư thì để hoặc biết mấy mẫu zin thì tư vấn dùm nhé . Cám ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/9/07
10
3
0
Em đưa 1tr cho công ty ông anh cho vui thôi, chứ thực ra em cũng đâu có sang tên lại đâu, ông anh bảo cứ lấy mà đi. Xe đang ở SG, thỉnh thoảng vẫn chạy lên Tây Nguyên để khảo sát trong rừng. Xe vẫn còn tời zin và còn 2 cầu.

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
úi dời ơi . bác này sướng nhỉ . độ tới để off road thôi bác ơi . còn chở đợi gì nữa.

Tập Lái
24/9/07
10
3
0
Thế hôm nào em lấy xe về sẽ up ảnh lên cho các bác ném đá nhé. Xong rồi các bác tư vấn hộ em xem độ xe thế nào và làm ở đâu nhé. Kiến thức độ xe của em vẫn còn hạn chế, mong các bác chỉ giáo thêm.
Cho em hỏi tí: hình như bác Nhamtiensinh đang đi con Musso và bác SaigonVW thì đi chiếc Pajero đúng không ạh? hiiiii. Các bác thấy em quan tâm nên nhớ các bác chưa? mặc dù chưa biết mặt. Hôm nào các bác có đi offroad cho em xin đi ké có được không ạh?