Hạng B1
13/11/08
75
64
18
Saigon
Xin chào các bác, em mê Land cộc lâu lắm rồi, sắp tới có dự định cưới một em (đã xem xe, đặt cọc, chờ thủ tục giấy tờ xong là lấy xe). Nên em mạo mụi lập thớt này để tìm các anh chị em đang dùng Land cộc ở Sài gòn, nhằm có nơi để em có thể học hỏi, giao lưu kinh nghiệm, thỉnh thoảng mời nhau ly cà phê cuối tuần. Em xin cảm ơn mọi người đã xem bài và cho ý kiến. Thân ái.

Tập Lái
9/3/17
15
70
13
44
Xin chào các bác, em mê Land cộc lâu lắm rồi, sắp tới có dự định cưới một em (đã xem xe, đặt cọc, chờ thủ tục giấy tờ xong là lấy xe). Nên em mạo mụi lập thớt này để tìm các anh chị em đang dùng Land cộc ở Sài gòn, nhằm có nơi để em có thể học hỏi, giao lưu kinh nghiệm, thỉnh thoảng mời nhau ly cà phê cuối tuần. Em xin cảm ơn mọi người đã xem bài và cho ý kiến. Thân ái.
Qua bên này đi A. E nghĩ nó thỏa mãn nhu cầu của A đó.
https://www.otosaigon.com/threads/l...were-no-roads-there-was-land-cruiser.8242017/
Ps: A mới cưới E đời nào vây? :)

• Like
Reactions: loverspeed
Tập Lái
9/3/17
15
70
13
44
Em mới cưới 1 em đời 92, máy xăng 22R anh ơi. Bên đó nhiều tầng quá nên hơi khó tìm bài, cho nên em định lập thớt mới
Máu nhỉ? hehe.. Bác post hình xe xem thế nào?
Thật ra bên LCFC cũng đa dạng lắm. Lúc đầu mấy A mở ra là chỉ cho LC100 thôi, nhưng sau đó muốn cho đa dạng hơn nên thông báo giao lưa với các dòng Land cruiser nói chung. Vì vậy thỉnh thoảng có người mới thắc mắt chuyện gì đó cũng có mấy A trả lời và tư vấn. :)

• Like
Reactions: loverspeed