Tư Vấn Chia Sẻ Lắp camera de và hành trình

Tập Lái
11/10/16
18
7
3
39
Chào các bác, tình hình là xe e chưa có dvd, camera hành trình và camera lùi. E đang muốn lắp cái camera lùi ( vì e ko tự tin lắm về khả năng de xe ) Và camera hành trình
các bác tư vấn giúp e lắp bộ nào là rẻ và chất lượng nhất
Opt 1: lắp rieng camera hành trình, lắp dvd, rùi lắp camera de xem trên màn hình dvd
Opt 2: lắp camera hành trình có màn hình lớn, rùi lắp camera de tích hợp vào màn hình (khỏi lắp dvd)
Opt 3: lắp camera 360, lắp dvd
Cac bác tư vấn giúp và tính tổng thiệt hại giúp e nhé, ở Sài Gòm chỗ nào lắp đặt uy tín ah
Thanks các bác đã đọc

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Chào các bác, tình hình là xe e chưa có dvd, camera hành trình và camera lùi. E đang muốn lắp cái camera lùi ( vì e ko tự tin lắm về khả năng de xe ) Và camera hành trình
Opt 1: lắp rieng camera hành trình, lắp dvd, rùi lắp camera de xem trên màn hình dvd
Opt 2: lắp camera hành trình có màn hình lớn, rùi lắp camera de tích hợp vào màn hình (khỏi lắp dvd)
Cac bác tư vấn giúp và tính tổng thiệt hại giúp e nhé, ở Sài Gòm chỗ nào lắp đặt uy tín ah
Thanks các bác đã đọc
Làm con Vietmap A45 đi bác...
Ghi hình trước sau, tích hợp camera de, vietmap S1

Thanks các bác đã đọc
Hi bác,
Em cho bác mấy lời khuyên thế này:
1. Bác lắp DVD theo xe loại vừa tiền, nghe nhạc, xem video, bản đồ, camera de hay tiến thoải mái. Còn giá bao nhiêu thì bác phải nói xe gì mới biết được. Sau đó bác lắp thêm cái camera hành trình rẻ rẻ chất lượng ổn định, chỉ cần quay hành trình trước thôi là ok.
2. Bác không cần lắp DVD, chỉ cần 1 camera hành trình tích hợp đầy đủ chức năng quay trước quay sau, bản đồ định vị, camera de. Hiện nay có 2 loại đầy đủ chức năng là VietMap A45 và G68. VietMap G68 là màn hình gương, lắp trên cái gương chiếu hậu, to hơn và nét hơn A45 tí, cũng mắc hơn tí nữa ạ :D
Tùy bác lựa chọn thôi :)

• Like
Reactions: khuenguyen
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
E mới lắp xong dạo gần đây:
Cam lùi: tích hợp gương, giá 3 củ, thanh niên cứng họ hạ giá xuống còn 2 củ với điều kiện ạ
Cam hành trình: cái smartphong cũ ko xài e lấy ra tải cái ứng dụng vào và chạy, khi nào về nhà thì lấy ra cho thằng nhóc ở nhà chơi hahaha
Bản đồ thì dùng smartphong là được, đỡ tốn tiền

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
E mới lắp xong dạo gần đây:
Cam lùi: tích hợp gương, giá 3 củ, thanh niên cứng họ hạ giá xuống còn 2 củ với điều kiện ạ
Cam hành trình: cái smartphong cũ ko xài e lấy ra tải cái ứng dụng vào và chạy, khi nào về nhà thì lấy ra cho thằng nhóc ở nhà chơi hahaha
Bản đồ thì dùng smartphong là được, đỡ tốn tiền
Bác lắp loại nào cho tí hình ảnh ae OS tham khảo đi bác..?

Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Em có gắn màn hình cho camera lùi, loại kẹp gương. Loại màn hình này cực kỳ khó khi nhìn gương hậu khi chạy. Có bác nào chế cái khung để có thể lật nó lên khi chạy (để dùng gương hậu của xe), khi lùi xe thì lật nó xuống.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác lắp loại nào cho tí hình ảnh ae OS tham khảo đi bác..?
Để tối về e chụp rồi up lên, e cũng chả biết loại nào. Thấy bảo ở chỗ đấy có cái loại này xài chất lượng khá tốt so với tầm giá.
Nhìn thì không nét căng nhưng lùi ở đk trời sáng tối mưa gió gì cũng ok hết ạ