Hạng B1
14/8/18
72
59
28
E chào các cụ! e có ý định tự lắp camera hành trình cho honda city top, đến phần đi dây phải cậy cái rèm cả gioang cao su bên ghế phụ lên, không biết có ảnh hưởng gì tới túi khí rèm không ah! Em sợ đụng vào nó lại nổ cho banh mặt.
Các cụ có kinh nghiệm thông não cho e phát. E xin cảm ơn trước!

Hạng D
17/12/17
1.218
30.190
113
Kiếm cái dao hay gì mỏng mỏng cạy nhẹ là hở ra thôi bác. Không lo vụ túi khí đâu bác. Ron cửa bác cầm lôi mạnh tay là ra hết.

Hạng B2
Mạnh dạn bóc gioăng cao su và cậy nhẹ cột A bằng tay hoặc bằng tool nhựa, đừng có dùng dao như ông qtuanns xui mà hỏng hết hàng họ đấy ! Túi khí ko nổ đc đâu vì cảm biến kích nổ nó nằm chỗ khác !

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng D
17/12/17
1.218
30.190
113
Mạnh dạn bóc gioăng cao su và cậy nhẹ cột A bằng tay hoặc bằng tool nhựa, đừng có dùng dao như ông qtuanns xui mà hỏng hết hàng họ đấy ! Túi khí ko nổ đc đâu vì cảm biến kích nổ nó nằm chỗ khác !
Keke, dùng dao hay gì mỏng để cạy ra xíu mà bác. Nhích nhẹ là hở ra để đưa tay vào nhét dây thôi. Có mấy camera nó kèm theo dụng cụ bằng nhựa để làm, còn lại thì tự xử. Em thấy thợ nó có gì là dùng đó, kể cả dao thái lan, hehe.
Nói chung cẩn thận xíu thôi, làm 10p là gắn xong.

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
em cảm ơn mấy bác. bác nào làm rồi cho e cái hình được không ạ?

Hạng D
24/7/12
4.193
13.253
113
Mới tự gắn cái Xiaomi Yi Car 2 cho em City đây bác, cạy viền, ron bằng tay không á....kkk

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Mới tự gắn cái Xiaomi Yi Car 2 cho em City đây bác, cạy viền, ron bằng tay không á....kkk
Bác cho e cái hình được ko ạ? có hình em dễ hình dung hơn.
cảm ơn bác nhiều nhé.