Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi
Có bác nào biết ở HN chế được đèn led để thay vào 2 cái đèn viền màu vàng bên dưới cụm đèn pha ko nhỉ?

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: Lắp đèn led cho SF

Theo em thì không nên vì cái đèn màu vàng ấy khá đẹp và mang đặc trưng STF đấy chứ, pác chế làm gì cẩn thận lại xấu hơn cái zin. Thỉnh thoảng ra đường ban ngày em vẫn bật đèn này pác ạ, thời tiết tù mù như này nhìn đẹp phết. khoe tí :D:D

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

e muốn thay bóng led vào cho nó sáng hơn nếu bật cả ban ngày thì nó cũng sáng hơn bóng thường nhiều

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Vâng, vậy thì em chịu pác ạ. Pác thí nghiệm đi rồi báo em, đẹp hơn và ổn là em theo pác ngay. ;):D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Thay xong đèn led thì cái đèn cũ còn thừa bác để lại cho em nhé.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Cái đèn led vàng là mi mắt của em SF , bác mà cắt nó đi thành mắt 1 mý giống gái Tàu khựa... xấu vãi :D:D:D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@Pinocio: Thế thì em là tàu khựa thứ thiệt, và cả bác hội trửong nữa, heheh bác nói xầu lãnh đạo nhé:D

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Em đã gặp một em thay đen led vào mi mắt nhưng vẫn để phần nhựa vàng bên ngoài, trông khá đẹp hơn nữa khi bật sinh-nhan nó cũng nháy luôn. Rất tiếc là gặp trên đường nên không hỏi được.

Tập Lái
10/8/07
49
0
0

Trích đoạn: Meo Luoi

Em đã gặp một em thay đen led vào mi mắt nhưng vẫn để phần nhựa vàng bên ngoài, trông khá đẹp hơn nữa khi bật sinh-nhan nó cũng nháy luôn. Rất tiếc là gặp trên đường nên không hỏi được.
Như bác nói là đèn led trên cản trước bác ợ . nó không nằm cùng với đèn phải không? nếu đúng bác liên lạc với bác Hùng cò mà mua