Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11
RE: Lắp đồ chơi cho Innova

Em thấy APV của Suzuki như củ khoai tây ấy sợ phóng nhanh nó lăn tròn tròn:D, với lại "Cam nhông" mà tậu Su zu kì thì buồn cười lém (Su chỉ nổi về xe hai bánh mà), nhiều "em gái" không thích, không hay rùi. Em cũng nghĩ giống bác là xe 7 -8 chỗ rất tiện khi đi Đồ sơn có 4 anh cộng thêm 4 ẻm là sướng rùi "đây hành lý anh mang" +"ta cùng nhau đi giã gạo" hic hic nghĩ đến mà thèm:) Lại thêm, ngả ghế ra là ta có giường rộng thoải mái, .
Dưng mà em thấy nội thất CIVIC đẹp hơn hẳn I'n nó vào, và đặc biệt là cần số Ín nó vào cao và thô giống như cần số "Công nông" của bác hai lúa í (dĩ nhiên vì trần xe cao mà). Tuy nhiên nghĩ đi nghĩ lại là khi mua xe thì cân nhắc kỹ tóm lại ta mua xe để làm gì ? (mỗi người một ý thích và chỉ nên mua theo mục đích sử dụng chính).
Để day tận mặt con CIVIC nó như thế nào rùi em tính he he. Mất tiền thì phải tận mắt xem "hàng họ" nó thế nào chứ các bác nhẩy.

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Nếu ít người sử dụng xe thì các bác chơi sedan hoặc SUV chứ MPV như Ín nó vào, hay APV, Jolie... trông vừa thô mà không tinh tế.

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: 1.5G

Nếu ít người sử dụng xe thì các bác chơi sedan hoặc SUV chứ MPV như Ín nó vào, hay APV, Jolie... trông vừa thô mà không tinh tế.
Theo ý em thì có thể là không tinh tế thật nhưng nó ................. kinh tế bác ah:D:D:D , với giá xăng hiện nay mà đi SUV thì em nghĩ [:'(][:'(][:'(], sendan thì chở nhiều không thoải mái lắm.

Hạng D

Nếu bác Interboy có thể mua xe từ tầm 23K-27K, nếu ko lấy được Honda Civic thì đừng lên lấy Innova J bác à, bác còn có thể chơi em Lac Max, Maz Pre hay Lancer Gala 1.6.......hay hơn. Mà sao thấy cũng lạ, bác thích Civic 5 chỗ mà ko mua được lại nhảy sang In J tới 7 chỗ lận, sao bác ko chọn em 5 chỗ khác....

Tập Lái
29/11/04
46
0
0

Trích đoạn: quangtin

Nếu bác Interboy có thể mua xe từ tầm 23K-27K, nếu ko lấy được Honda Civic thì đừng lên lấy Innova J bác à, bác còn có thể chơi em Lac Max, Maz Pre hay Lancer Gala 1.6.......hay hơn. Mà sao thấy cũng lạ, bác thích Civic 5 chỗ mà ko mua được lại nhảy sang In J tới 7 chỗ lận, sao bác ko chọn em 5 chỗ khác....

Nhất trí với bác, nếu bác Interboy thích 7 chỗ thì chọn Mazda Premacy, nếu 5 chỗ thì chờ em Civic [8D]