Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Em quan sát thấy ngoài đường dạo này nhiều quá, mỗi người đều có lựa chọn trang trí xe thao cách riêng của mình. Nhiều xe lắp thêm đồ thì đẹp lên, nhiều xe nhìn không hợp lý lém (hầu hết là để nguyên bản). Em thấy có một số lựa chọn có vẻ ổn, post lên để các bác tham khảo nhé. Nếu bác nào đã lắp một trong các đồ dưới đây thì lên tiếng để moi người tham khảo nhé

1. Đầu xe - Bonnet Radiator

Cái này học đòi Prado, có thêm diềm trước (không lắp toàn bộ body kit) làm xe bớt giống mõm chó ngao. Nhìn khá cool với xe bạc. Không biết với xe đen của em trông nó thế nào nhể. nên lắp màu trắng hay cùng màu xe đây?

Mẫu này thì học đòi BM nhưng còn giữ lại được chữ SFE

2. Body kit

Bộ body kit này nhìn khá cool cho xe trắng nhưng với xe màu khác chư chắc đã ổn.

Ngoài ra, chỗ bác HC có bộ kit màu ghi. Em có chụp được một chú đỗ ngoài đường. Post lên các bác tham khảo (kô biết có phải là xe của trưởng lão nào trong OS không nhể?):

Ngoài ra còn nhiều mẫu side steps, cản trước, cản sau, ốp tay, đèn gương, đèn led, nội thất, logo, ... nếu các bác quan tâm em xin post sau nhé....

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
RE: Lắp đò chơi cho SFE

Thôi chết, post nhầm bộ body kit của bác HC...em post lại nhé (buồn ngủ wá, các bác thông cảm) :)