Thảo Luận Lắp VCD cho vitara

Tập Lái
6/8/04
32
0
0
chào các bác, xe vitara của em có CD nhưng em muốn thay VCD vào xe không biết thay loại nào vừa nhỉ, giá tiền khoảng bao nhiêu, nếu mình đổi cái CD theo xe ( loại pioner ) thì phải các thêm bao nhiêu tiền ( cửa hàng nó có mua lại đầu CD của xe không nhỉ ), em nghe nói lắp thêm cái mạch gì vào CD có thể thành VCD, không biết chất lượng thế nào, giá cả ra làm sao, bác nào biết tư vấn hộ em nhé.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Lắp VCD cho vitara

Thêm 500k lắp thêm bo mạch VCD, chất lượng nói chung ổn, tuỳ thuộc vào chất lượng đầu CD, xem được đĩa Tàu

Tập Lái
6/8/04
32
0
0

cám ơn bác haivn, cho em hỏi thêm là lắp bo mạch VCD thì lắp bên ngoài CD cũ hay là tháo vỏ CD cũ ra và lắp ráp sau đó đậy vỏ vào, em thấy CD lắp theo xe có chỗ nào trong vỏ máy còn hở nữa đâu để lắp bo mạch VCD bác nhỉ, còn xem được đĩa tàu là do cái bo mạch VCD nó quyết định hay là do đầu đọc của máy CD cũ nó quyết bác nhỉ, nếu là do cái đầu đọc của CD cũ nó quyết thì cái CD của em không xem được đĩa dỏm rồi vì hôm nọ đưa đĩa nhái mua ở hàng bài vào nó không đọc được.( mà em rất thích xem đĩa dỏm vì nó rẻ bằng 1/10 đĩa xịn )

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Cái vỉ nó to bằng bao thuốc lá, có thể dán lên trên lưng cái đầu đọc sau đó câu dây vào trong đầu đọc, hoặc có thể đặt bất cứ nơi nào
Cái đầu đọc nếu kén đĩa thì có thể chỉnh lại mắt, lau thấu kính, thay mắt .... đảm bảo đọc ngon, giá cái đầu đọc mới 100% dưới 200k