Tập Lái
7/9/20
11
282
48
Ba mẹ em lớn tuổi , em định làm cái thang máy cho ba mẹ đi cho khỏe nên cũng tìm hiểu mà chẳng ra thông tin gì.

Nhà em 1 trệt 2 lầu, có tầng áp mái đang làm kho để đồ. Định làm 3 điểm dừng. Cái lỗ giữa thang bộ kích thước 1,5 x 1,9m.
Mấy anh giới thiệu em keyword để search và dự trù kinh phí thử. Nhà thì có 2 ông bà, 2vc em với 2 đứa nhỏ.
Bác đến góc lý tự trọng đồng khởi, ở đó có chung cư thời tây, với cái thang máy tự chế chạy cả trăm năm nay vẫn hoạt động tốt.
Hai lầu đâu có cao, đăt làm riêng cái thang máy mini, lâu lâu lên xuống một lần thôi. Càng đơn giản càng ít hư hỏng, ít bảo dưỡng. Đâu cần đi theo đường cũ.
Lắt đặt thang máy gia đình

Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC
Giờ đâu sử dụng cáp nữa đâu mà kêu anh! Giờ xài dây Curoa hết rồi, êm như ru! Nhưng giá mắc, 3 điểm dừng không buồng máy mà dưới 500tr thì hơi ái ngại!
Thang cibes 3 điểm dừng là trên 1 tỷ nha, ko có cáp nhưng vẫn kêu. Nói chung đã lắp là phải xài đều ko xài nó khô dầu cứ phải gọi bảo trì hoài.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.337
113
Cho phép em giới thiệu công ty Ryosho Việt Nam, là công ty con của tập đoàn Mitsubishi Nhật Bản. Chuyên phân phối các giải pháp và sản phẩm của tập đoàn Mitsubishi sản xuất. Hiện tại đang phân phối dòng thang home gia đình sản xuất và nhập khẩu nguyên chiếc 100% từ Nhật Bản. Em gửi catalogue để tham khảo.

giá cho thang 5 điểm dừng tầm khoảng 790 triệu, thang 4 điểm dừng tầm khoảng 740 triệu, thang 3 điểm dừng tầm khoảng 690 triệu. (Giá này là trọn gói: đã bao gồm các loại thế nhập khẩu, GTGT, chi phí thi công lắp đặt, kiểm định....).