Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
Bác nào biết cách lấy ảnh từ thư viện ảnh với nhạc trong đt qua PC ko chỉ em với. Em xài 3GS

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Bác down Itunes về và cài vào máy tính ! Bác nối Iphone và máy tính. Lúc này, máy tính sẽ nhận Iphone như một ổ cứng - bác mở ra vào phần thư mục DCIM và lấy hình ra. Riêng phần nhạc thì bác phải sync bằng Itunes hoặc phần mềm thứ ba. Bác tìm thêm trên Google, có nhìu hướng dẫn chi tiết lắm !

Hạng B2
9/1/09
392
16
18
Bạc Liêu.
Chắc Bác bị nhầm, itunes không cho lấy nhạc tử IP qua PC.
Nếu muốn lấy dữ liệu từ IP qua PC thì dùng phần mềm PCsuiter for Iphone , nên tìm bản mới mới vì bản quá cũ có thể bị ăn táo.
1- down itunes về cài cho nó nhận với itunes.
2- down PC suiter về rồi sử dụng > thoát itunes.
Tha hồ mà coppy qua lại. Lấy nhạc chuông, mp3, mp4 từ IP>PC thậm chí dùng để unlock no wifi.:D

Hạng B1
31/8/10
67
0
6
35
nếu pác đã jailbreak rồi thì install cái app SaveTunes về, nó sẽ giúp pác.

hoặc pác sử dụng phần mềm TouchCopy

Hạng B2
25/12/08
179
3
18
38
Thực ra nếu nhu cầu trước mắt bác chỉ cần copu ảnh ra thì ko cần mất công cài cái gì cả.
Cắm cáp vào, sẽ có popup hiện lên hỏi bác muốn làm gì. Chọn cái bên dưới là hiện ra cho bác chọn ảnh để copy.
Ko thì khi vào My Computer sẽ hiện thêm 1 cái Apple Camera, bấm vào đó cũng copy ảnh ra được.
Còn riêng về nhạc thì sẽ cần phải cài đặt các phần mềm khác mới được.

Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
mrtran nói:
Thực ra nếu nhu cầu trước mắt bác chỉ cần copu ảnh ra thì ko cần mất công cài cái gì cả.
Cắm cáp vào, sẽ có popup hiện lên hỏi bác muốn làm gì. Chọn cái bên dưới là hiện ra cho bác chọn ảnh để copy.
Ko thì khi vào My Computer sẽ hiện thêm 1 cái Apple Camera, bấm vào đó cũng copy ảnh ra được.
lúc cắm vào thì trong PC sẽ hiện ra ổ ổ đĩa nhưng toàn ảnh trong cuộn camera, còn em thì muốn lấy ảnh từ thư viện cơ :(

Tập Lái
6/4/09
36
1
10
Hà Nội
Bác có thể gửi email file anh đó rồi dùng PC check mail download file ảnh đó về (cái này gọi là tối kiến) hơi mất thời gian, nói chung là nhiều cách bác cứ từ từ vọc dần rồi sẽ biết.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
MU_CEO nói:
mrtran nói:
lúc cắm vào thì trong PC sẽ hiện ra ổ ổ đĩa nhưng toàn ảnh trong cuộn camera, còn em thì muốn lấy ảnh từ thư viện cơ :(
Tui vừa thử cách của bác mrtran, dễ thật! cảm ơn bác hướng dẫn nhé!
Tuy nhiên đúng như bác chủ CU_MEO mong muốn là lấy ảnh trong khu vực khác thì chưa được. Hay bác thử làm động tác trên 3GS: chuyển ảnh trong thư viện ra cuộn camera (được không?) rồi cắm nối với máy tính lấy ra đơn giản?