Tập Lái
15/2/19
11
4
3
33
Trước mình cũng học và thi ở đây, không tốn thêm một tí nào. Có chủ động rủ thầy đi uống beer 2 lần để cảm ơn, hoàn toàn tự nguyện vì mình cũng thích uống beer nên cảm thấy rất thoải mái, hehe :)

Thân.

Ở Sóng Thần có vụ này không anh?

Tôi cũng cùng cảnh ngộ với bác, học 1 trường thi 1 trường. Nhưng tôi thi lại ko mệt như bác, đến trường từ 7h đến 8h15 là dc lên xe lái rồi. Chỉ khổ nhất là cái khoản thi đường trường, lên xe cái là 2 thanh tra đã nhắc phải nộp tiền (riêng cho thanh tra). Lúc đó tôi không biết tiền gì nên ko nói zì, ai ngờ thanh tra bảo đợt sau thi nhé, trước khi xuống xe tôi lại còn nghe thêm câu "thời đại bây giờ không có gì là free". Nản toàn tập ^^! Cường

Hạng B2
7/10/14
163
133
58
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ở Sóng Thần có vụ này không anh?
Lúc mình thi, mấy người trong trường có hỏi mình là có bao đậu đường trường không, nếu có thì đưa tiền cho TT, mình nói không rồi thì bình thường và đậu. Cũng có thể mình hên, hehe.

Thân

Tập Lái
16/8/20
44
268
53
Các bác đã học trường Sóng Thần cho mình hỏi số điện thoại của thầy Minh dạy B2 với ạ. Trước mình học thầy Minh rất OK nên đk cho CK học mà lại trúng thầy khác, chả dạy được buổi nào toàn là học viên tự dạy nhau, có lên xe cùng học viên 15' thì toàn chửi.