Tập Lái
27/10/15
43
7
8
60
Tôi lập trang này cùng thảo luận với các bác chủ đề sau:
chả là cx5 không được trang bị lẫy chuyển số trên vô lăng nên khi chay không phế lắm khi vượt nên muốn hổi các sư phụ đã có ai lắp chưa mua đâu giá cả thế nào? Nếu lắp rồi có phải chế cháo gì
không

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Không cần thiết.
Vì CX-5 dư sức vượt xe mà không cần dùng đến lẫy chuyển số trên vô lăng.

Tập Lái
27/10/15
43
7
8
60
Vậy em lại thôi để chuyển đầu tư khoản khác. Tuyt nhiên nếu bác nào đã làm rồi thì xin cho cảm nhận và lời khuyên.

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
44
Biên Hoà, Đồng Nai
Không cần thiết.
Vì CX-5 dư sức vượt xe mà không cần dùng đến lẫy chuyển số trên vô lăng.
hôm bữa em motoshow qua cầu Phú Mỹ thấy ai nói Cx5 yẾu đâu trời, xe em chạy song song với con Fortuner số sàn, tốc độ em leo cầu lúc đó là 80 km/h nhưng đang leo thì yếu dần về dưới 50 km/h trong khi Fortuner nó vẫn leo tốt qua em khoảng 10 m. Em đạp thốc ga vô 1 cái, vòng tua máy tăng lên 3,5 ngàn ôi thôi xe bay vèo tới trước như tên và qua mặt con fortuner đúng cách cái dốc cao nhất giữa cầu và đỗ dốc cầu với tốc độ 90 km/h. Em chuyển qua số MT ĐỂ số 3 thì xe tự động khựng lại quanh tốc độ 60 km/h mà không cần dùng đến thắng, quá hay.

Tập Lái
27/10/15
43
7
8
60
Bữa nào em mời bác qua CH test drive thử nha :3dcuoi: Thử tay lái lụa của bác hehe.
hôm bữa em motoshow qua cầu Phú Mỹ thấy ai nói Cx5 yẾu đâu trời, xe em chạy song song với con Fortuner số sàn, tốc độ em leo cầu lúc đó là 80 km/h nhưng đang leo thì yếu dần về dưới 50 km/h trong khi Fortuner nó vẫn leo tốt qua em khoảng 10 m. Em đạp thốc ga vô 1 cái, vòng tua máy tăng lên 3,5 ngàn ôi thôi xe bay vèo tới trước như tên và qua mặt con fortuner đúng cách cái dốc cao nhất giữa cầu và đỗ dốc cầu với tốc độ 90 km/h. Em chuyển qua số MT ĐỂ số 3 thì xe tự động khựng lại quanh tốc độ 60 km/h mà không cần dùng đến thắng, quá hay.
Nhưng em muốn hỏi là có độ được không và mua ở đấu để nếu báo nào muốn cho nó thể thao thì độ chế tí cho vụi.