Hạng B2
21/1/10
160
22
18
Tình hình là Lễ kg biet đi đâu. Tính mai CN di vtàu mà kg biet đường đi có đông hay kẹt xe kg, có bác nào thổ địa o vtau hay bua nay đi cho e thông tin đường xá với, cám ơn các bác.

Hạng B1
4/11/17
58
79
18
38
Lễ tết thì bác cứ xác định luôn đi . E thì luôn trọn phương án đi sớm hẳn , về muộn hẳn ko đi vào giờ cao điểm. Chúc bác nghỉ lễ vui vẻ !

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Tình hình là Lễ kg biet đi đâu. Tính mai CN di vtàu mà kg biet đường đi có đông hay kẹt xe kg, có bác nào thổ địa o vtau hay bua nay đi cho e thông tin đường xá với, cám ơn các bác.
Tình hình là xe xuống VT hôm nay đông lắm. Ngày mai không biết sao vì tối mai SG có bắn pháo bông ở 4 điểm, mọi người có rút quân về hay không nữa. Dù sao nếu mai bác đi thì trễ một chút chắc không kẹt. Còn lúc về em không dám nói à nha, tuỳ vào giờ bác rút quân.
Nếu xuống VT thì đậu xe tránh xa mấy tụ điểm ca nhạc ra nha bác kẻo nó trèo lên thì chỉ có méo mặt.
Lễ đi Vũng tàu có kẹt xe kg các bác

Mai SG vắng mình lại về SG, ngược với bác.
Chúc bác vui.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
21/1/10
160
22
18
Tình hình là xe xuống VT hôm nay đông lắm. Ngày mai không biết sao vì tối mai SG có bắn pháo bông ở 4 điểm, mọi người có rút quân về hay không nữa. Dù sao nếu mai bác đi thì trễ một chút chắc không kẹt. Còn lúc về em không dám nói à nha, tuỳ vào giờ bác rút quân.
Nếu xuống VT thì đậu xe tránh xa mấy tụ điểm ca nhạc ra nha bác kẻo nó trèo lên thì chỉ có méo mặt.
View attachment 1524093
Mai SG vắng mình lại về SG, ngược với bác.
Chúc bác vui.
Cám ơn bác nhé.

• Like
Reactions: bacai
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Lễ lạt cứ ở nhà cho khỏe. Đi đâu cũng đông. Vào quán ăn thì bẩn vì quá đông khách. Chờ đợi món ăn với cái bụng đói thì ko vui chút nào

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng C
27/7/14
533
983
93
Mình mới từ VT lên , báo cáo bác biết là kẹt cũng kha khá vài đoạn ở QL51 , nhất là mấy đoạn gần đèn đỏ , nhiều nhất là ở ngã 3 KCN Nhơn Trạch :D ... Còn ở dưới VT thì xe & người nhiều lắm , tối nay bác ra thì coi chừng né đường dọc biển Thùy Vân nhé vì người ta dựng sân khấu 2 cái chuẩn bị Countdown năm mới bắn pháo bông gì đó :D

• Like
Reactions: bacai
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Báo cáo mình vừa về tới cv LV Tám 16h15.
Chạy xe từ VT về hết 2 giờ 15’.
Đường đông tuy không kẹt nhưng xe chạy chậm, chắc mọi người về để tối xem bắn pháo bông.
Hôm nay hơi lạ, trên QL51 nhiều xe rất nghiêm túc quyết bám làn ngoài dù chạy chậm nên chạy xe làn giữa lại nhanh hơn chạy làn ngoài.
Hướng ngược lại ít xe.
Báo cáo cuối năm đến đây là hết ạ.
Chúc các bác tổng kết năm cũ, đón năm mới thật hoành tráng.