Tập Lái
22/9/14
28
41
13
Vĩnh Long
Các Bạn có gặp trường hợp đang đi xe máy trên đường, thình lình người ngồi trên xe trước quay đầu ngang và phun nước bọt cái phẹt >>> Kinh Tởm. Hoặc uống nước trong ly nhựa còn đá và quăng xuống đường, không riêng gì xe máy, cả người đi oto cũng vậy >>> Mất văn hóa. Tôi lưu thông ngoài đường gặp trường hợp này nhiều lắm rồi, Tôi thấy thật ghê tởm.

Hạng B2
13/2/16
142
134
43
Các Bạn có gặp trường hợp đang đi xe máy trên đường, thình lình người ngồi trên xe trước quay đầu ngang và phun nước bọt cái phẹt >>> Kinh Tởm. Hoặc uống nước trong ly nhựa còn đá và quăng xuống đường, không riêng gì xe máy, cả người đi oto cũng vậy >>> Mất văn hóa. Tôi lưu thông ngoài đường gặp trường hợp này nhiều lắm rồi, Tôi thấy thật ghê tởm.
Ý thức của cá nhân thôi bác à. Có lần đi qua cầu vượt người đi bộ xe em ăn hết cả bị nước mía. Né cũng không được đâu bác. Chỉ mong cho bớt gặp thôi ạ :3dtanghoa::3dtanghoa:

Hạng B1
7/3/16
94
20
8
31
đó ỳ thức mỗi người thui bác
chứ h nói cũng vậy à

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Sợ nhất là mấy cục đàm xanh