Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Em chạy con Fortuner 2014 1 cầu
Hiện em nó đang xài đèn dầu nên em muốn lên xenon cho em nó mà lăn tăn quá.
Em check vòng vòng thì toàn đèn tung của là nhiều.
Nghía được bộ philips h11 hid conversion kit thì các seller nó ko chịu ship về vn. ức chế lòi mắt .
Các bác có biết đại lí bán đèn otô của philips nào ở tp hcm cho em cái địa chỉ đi ạ.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Nghía được bộ philips h11 hid conversion kit thì các seller nó ko chịu ship về vn. ức chế lòi mắt .
Các bác có biết đại lí bán đèn otô của philips nào ở tp hcm cho em cái địa chỉ đi ạ.
Bác Vào đây tin tưởng hơn , hàng ngoài bác http://www.quocanhauto.com/product.php?pid=8

• Like
Reactions: hoangtan1312
Nếu bác cần hàng Philips xịn thì bác có thể ghé em xem thử nhé. Fortuner thì dùng bóng chân H11. Bên em đang có sẵn hàng xịn và hàng fake để so sánh trực tiếp cho bác xem tại chỗ luôn. Hàng xịn có 1 số đặc điểm nhận dạng riêng và khi để trực tiếp 2 bóng với nhau sẽ thấy rất rõ ạ. Bóng và ballast do em trực tiếp nhập về luôn nên em dám cam đoan về chất lượng sản phẩm, bảo hành 1 đổi 1miễn phí nhanh chóng và gọn lẹ. Trên mỗi bộ sản phẩm đều có tem và mã số khác nhau, không bộ nào trùng với bộ nào, có thể check trực tiếp trên trang web của Philips. Và trên mỗi bóng và ballast bán ra em đều có dán tem bảo hành, đồng thời cũng là tem xác nhận hàng xịn.
- Một số mẫu em đã lắp cho khách hàng, mời bác xem tham khảo nhé.
- Bóng và ballast em đều dán tem ngoctuyen85 khi là bóng do em trực tiếp lắp vào. Còn bóng do em phân phối đi các cửa hàng khác thì dán tem có chữ khác.

- 1 đặc điểm của bóng xịn là bầu bóng và thủy tinh rất trong và có màu xanh nước biển rất đẹp. bóng TQ cũng có màu xanh nhưng màu lợt và không tươi, chất liệu thủy tinh không trong, có cảm giác đục và mờ hơn khi so sánh với bóng xịn.

- Xe này lắp bóng 6000K nên cây ti điện cực bên ngoài màu trắng, 4300 là màu nâu đen.

nên lắp 6000k hay 4300k nhểy
- 4300K hay 6000k thì tùy thuộc vào sở thích của bác thôi ạ, 4300K thì có ánh sáng màu vàng nắng, còn 6000K thì ánh sáng màu trắng. 6000K thì đi trời khô ráo cho ánh sáng đẹp hơn 4300K, nhưng khi đi trời mưa và sương mù thì 4300K lại có hiệu quả hơn. Tùy theo sở thích và địa hình bác di chuyển thường xuyên là trong phố hay xa lộ mà có lựa chọn phù hợp. Như chiếc em đăng phía trên là di chuyển trong phố nhiều nên chọn 6000K cho đẹp. Em cũng mới đẩy 1 bộ 4300K cho 1 bác về lắp em Camry nhập Mỹ, cũng xài H11 như xe bác luôn đó, hiện em đang còn 1 bộ 4300K và 1 bộ 6000K.

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
- 4300K hay 6000k thì tùy thuộc vào sở thích của bác thôi ạ, 4300K thì có ánh sáng màu vàng nắng, còn 6000K thì ánh sáng màu trắng. 6000K thì đi trời khô ráo cho ánh sáng đẹp hơn 4300K, nhưng khi đi trời mưa và sương mù thì 4300K lại có hiệu quả hơn. Tùy theo sở thích và địa hình bác di chuyển thường xuyên là trong phố hay xa lộ mà có lựa chọn phù hợp. Như chiếc em đăng phía trên là di chuyển trong phố nhiều nên chọn 6000K cho đẹp. Em cũng mới đẩy 1 bộ 4300K cho 1 bác về lắp em Camry nhập Mỹ, cũng xài H11 như xe bác luôn đó, hiện em đang còn 1 bộ 4300K và 1 bộ 6000K.
Có trả bằng thẻ đc ko bác ơi