bóng đèn gầm Carens là H27, bóng pha là H1. Vậy thay bóng LED loại nào vậy anh? nơi nào ở TPHCM có lắp? giá cả được không ạ?
Dạ, hiện em có led H1 và H27 Lumiled và Cree cho cả 2 dòng bóng này luôn nha bác, bác có thể ghé chỗ em ở 31 Lý Phục Man, Q7 để được tư vấn kĩ càng và test ánh sáng trực tiếp luôn ạ.
Thân!

Tập Lái
18/7/19
8
7
6
34
Dạ, hiện em có led H1 và H27 Lumiled và Cree cho cả 2 dòng bóng này luôn nha bác, bác có thể ghé chỗ em ở 31 Lý Phục Man, Q7 để được tư vấn kĩ càng và test ánh sáng trực tiếp luôn ạ.
Thân!
Bác ngoctuyen85 ơi cho em hỏi xe em Kia Cerato 1.6 2019 muốn thay đèn cos sang xenon vì xe em có bi sẵn và thay pha bằng led. Bác có thể tư vấn dùm em và cho em xin giá được k ạ ?

Bác ngoctuyen85 ơi cho em hỏi xe em Kia Cerato 1.6 2019 muốn thay đèn cos sang xenon vì xe em có bi sẵn và thay pha bằng led. Bác có thể tư vấn dùm em và cho em xin giá được k ạ ?
Dạ, đèn zin xe bác có bi rồi thì bác có thể lắp bóng xenon STC 54w cao cấp vô được ạ. Sáng hơn gấp 3-4 lần đèn zin đó bác. Fa thì bác lắp bóng led thoải mái ạ. Xenon thì hiện thị trường có rất nhiều loại, giá từ 1.900.000 - 2.500.000/1 bộ. Led thì có giá tầm từ 2.100.000 đến 2.900.000/1 cặp ạ. Giá thì tùy thuộc vào chất lượng sản phẩm, tay nghề thợ lắp đặt và chế độ hậu mãu sau bán hàng nữa ạ.
Thân!