Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Chào các Bác, em vừa mới cưới 1 em Hilander nhưng do thay chân thắng hơi nặng và có cảm giác chưa an toàn nên tính đưa vào hãng để cho nó lên đời ABS nhưng ISUZU nói là không thể được , các bác có cách nào lên đời thắng cho con Hilander giúp em với.

Cảm ơn các bác đã xem tin

Hạng B1
14/1/05
87
0
0
RE: Lên đời ABS cho Hilander

Khỏi phải thăm dò nữa bác ơi....không bao giờ thực hiện được giấc mơ lên đời ABS đâu. Các linh kiện cho hai dòng xe có hoặc không có ABS là khác nhau nhiều đáng kể đấy...

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Máy dầu chạy được bi nhiu mà bác đòi gắn ABS, xin lỗi bác em cũng đang đi một con Hi-Lander Vspec đây, nói bác đừng buồn chứ gắn ABS cho Hi-Lander chẳng khác nào gắn cựa vào cho Gà Mái đá nhau hehe nghe buồn cười lắm. :D
Vậy đi bác nhá.

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Thử hỏi bác Linh lọ mọ xem có đc không ạ?
Nếu đc cũng phải mất khoảng 10K :D

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Em cũng đang chạy 1 con 2lander đây. nói thật kéo mãi mới lên được qua 60 km đê E nó sang số 4 cho đỡ ồn (Xe AT) thì lắp ABS vào làm giề ....

Mà hình như ABS cũng phải chạy tới tốc độ bao nhiêu thì nó mới hoạt động phải ko các bác ?????

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Về mặt kĩ thuật Default là không được, nếu bác cố thì đưa đến xưởng Hamann thử xem...:D
ABS thì có liên quan gì đến bốc hay không bốc đâu các bác, con Lada già kéo hết ga cũng được 100km/h, khi phanh gấp nếu xe được trang bị ABS thì hậu quả nhẹ hơn nhiều chứ.
Vấn đề là an toàn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Chào các Bác, em vừa mới cưới 1 em Hilander nhưng do thay chân thắng hơi nặng và có cảm giác chưa an toàn nên tính đưa vào hãng để cho nó lên đời ABS nhưng ISUZU nói là không thể được , các bác có cách nào lên đời thắng cho con Hilander giúp em với.
Chân thắng hơi nặng do bác chưa quen thui, chạy vài bữa là OK, còn bác lắp ABS ở các gẩ ngoài cũng không đảmm bảo về an toàn lắm đâu

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Có ABS nhìn nó thời trang hơn bác nhểy , bác có thể tìm mua được đấy, nhìn như thật .