Tư Vấn Mua Xe Lên mua ford explorer cũ không các bác

Tập Lái
28/5/19
11
3
3
31
Xác nhận
confirm
Có lên mua lại xe cũ explorer model 2016 hok các bác, với giá rổ tầm như nào thì hok bị xỏ mũi ạ.
E xin cảm ơn.

Hạng D
Thành viên BQT
Super Moderators
11/2/15
3.658
11.067
113
Lâm Đồng
Xác nhận
confirm
Bác chia sẻ thêm nhu cầu và điều kiện tài chính hiện tại để mọi người dễ tư vấn nhé. Với bác đã nhắm được mẫu xe nào rồi thì cũng share giúp em 1 tấm ảnh ạ

Hạng B2
14/6/17
149
100
48
31
Xác nhận
confirm
Nhờ tư vấn kiểu như ông giống như thầy bói mù xem voi,ít nhất củng vài tấm ảnh về xe cộng với cái giá chủ xe đưa ra mới biết có hợp lý hay ko.

Hạng B2
3/9/11
110
112
18
Tp Đà Nẵng
Xác nhận
confirm
Bản thân em đang sử dụng GLC300, hôm trước được đứa cho em mượn Explorer chạy chạy về vũng tàu nên cho bác vài cảm nhận sau.
  • Động cơ Ecoboost mạnh hơn GLC, đạp sướng hơn. Cao tốc múc 120km/h vẫn rất đầm. Nếu nói GLC cảm giác lái 8 điểm thì Explorer mình cho 9 điểm
  • Mình hỏi cậu em thì được biết xe rất lành, ko hỏng hóc gì. Bảo dưỡng rẻ. Loa nghe nhạc hay.
  • Tầm gía 1 tỷ 6 thì explorer khá xứng tiền cho xe cũ 2 năm. Nhớ check kỹ xe khi mua bán.

Tập Lái
28/5/19
11
3
3
31
Xác nhận
confirm
Bản thân em đang sử dụng GLC300, hôm trước được đứa cho em mượn Explorer chạy chạy về vũng tàu nên cho bác vài cảm nhận sau.
  • Động cơ Ecoboost mạnh hơn GLC, đạp sướng hơn. Cao tốc múc 120km/h vẫn rất đầm. Nếu nói GLC cảm giác lái 8 điểm thì Explorer mình cho 9 điểm
  • Mình hỏi cậu em thì được biết xe rất lành, ko hỏng hóc gì. Bảo dưỡng rẻ. Loa nghe nhạc hay.
  • Tầm gía 1 tỷ 6 thì explorer khá xứng tiền cho xe cũ 2 năm. Nhớ check kỹ xe khi mua bán.
Tks bác mang vào hãng check chuẩn nhất bác nhỉ.

Hạng B2
3/9/11
110
112
18
Tp Đà Nẵng
Xác nhận
confirm
Tks bác mang vào hãng check chuẩn nhất bác nhỉ.
Vâng, ở hãng Ford thế nào mình ko rõ nhưng hãng Mercedes có 1 gói dịch vụ gọi là " Kiểm tra xe mua bán". Họ sẽ kiểm tra kỹ những mục như: tua kilomet, đâm đụng phần đầu, những hạng mục sắp tới phải thay thế v.v.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook