Hạng B2
28/4/06
328
0
0
RE: Lexus GS 450h

Hà nội dạo này bắt đầu có các loại xe Hybrid. Sáng nay em gặp con PRIUS Hybrid màu bạc, biển 29Y-xxxx ở phố Thuốc bắc, trông dáng và nội thất rất hiện đại. Lúc đó đi ăn sáng nên không mang máy ảnh lẫn điện thoại nên không phục vụ các bác được. Bác nào chụp được post lên cho anh em bình luận cái nhỉ.

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

Chính xác đó MEOTOXEMAY à. Nhưng dòng RX của Lexus mình thấy không bằng X_series của BMW và Nissan MURANO hay Infiniti FX45 và đặc biệt là Porsche Cayenne( nhưng chắc chắn là bỏ xa Ford Escape của Việt ta rồi),những chiếc đó đều cùng dòng Cross over nên cũng rất đễ so sánh với nhau.

Hạng B2
16/6/05
198
2
0

Ở VN xăng còn rẻ xài động cơ thường tốt hơn vì động cơ hybrid sau 10 năm phải thay bình điện giá cũng vài ngàn USD

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

Trích đoạn: Ruby_Nguyen

Chính xác đó MEOTOXEMAY à. Nhưng dòng RX của Lexus mình thấy không bằng X_series của BMW và Nissan MURANO hay Infiniti FX45 và đặc biệt là Porsche Cayenne( nhưng chắc chắn là bỏ xa Ford Escape của Việt ta rồi),những chiếc đó đều cùng dòng Cross over nên cũng rất đễ so sánh với nhau.
bác so sánh hơi khập khiễng, thực ra mọi người ngộ nhận RX của Lexus và Murano hay FX35/45 của infi là SUV nhưng chính xác của nó chỉ là dòng crossover riêng biệt, theo mình hiểu nghĩa na ná là sedan gầm cao, nó chưa vươn được tới SUV. Để so với dòng X của BMW thì Lexus có dòng GX và đặc biệt là LX, còn FX45, MURANO,RX330,Ford Esc là cùng một loại( Crossover, lai giữa SUV và Sedan)

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Cảm ơn bác sid về các thông tin đó!Nhưng chắc chắn cái thằng Ford Esc của VN còn lâu mới vươn tới đẳng cấp của FX45,MURANO...

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: yflower

Cảm ơn bác sid về các thông tin đó!Nhưng chắc chắn cái thằng Ford Esc của VN còn lâu mới vươn tới đẳng cấp của FX45,MURANO...
kể cả Ford Esc tại Mỹ cũng chẳng có cửa để so sánh ![8D]

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

Con này nhìn trong hình là vậy chứ thật sư bên nào trông xấu mù, đuôi xe hơi ngắn, cản trước nhì cứ lòng bòng sao sao . không có vẻ khỏe mạnh vững chắc.

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Trích đoạn: vancondibo

Con này nhìn trong hình là vậy chứ thật sư bên nào trông xấu mù, đuôi xe hơi ngắn, cản trước nhì cứ lòng bòng sao sao . không có vẻ khỏe mạnh vững chắc.

Bác khó tính quá. Em lại thấy rất đẹp và thể thao, nhất là bộ giò của em nó.