Hạng B2
1/5/10
459
410
63
Xe em 2004 không nhún khí, rin nguyên bản màu đen , nội thất đen , em đang muốn lên đời , Bác xem thích thì giao lưu với em ạ
Giá luôn đi bác để ae bik tính hình luôn càng tốt ko nhín khí là ngon rồi

• Like
Reactions: vioswhite
Trong Sài Gòn chỗ nào chuyên sửa LS hả các bác? Em đang định sắp tới gửi xe vào trong đó, kiểm tra chỉnh sửa cho ngon lành rồi chạy xuyên Việt ra Hà Nội. Tại HN ko biết ở đâu sửa, bảo dưỡng dòng này. Em toàn làm trong hãng nhưng có cảm giác như tay nghề thợ hãng cũng bình thường.
Chúc bác mau mua xe tham gia cùng mọi ng nhé.
Giờ thiệt e mà bán xe em e cũng k biết mua xe gì :D
Bán xong rồi chuyển sang đi xe honda chứ Chế!

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Trong Sài Gòn chỗ nào chuyên sửa LS hả các bác? Em đang định sắp tới gửi xe vào trong đó, kiểm tra chỉnh sửa cho ngon lành rồi chạy xuyên Việt ra Hà Nội. Tại HN ko biết ở đâu sửa, bảo dưỡng dòng này. Em toàn làm trong hãng nhưng có cảm giác như tay nghề thợ hãng cũng bình thường.

Bán xong rồi chuyển sang đi xe honda chứ Chế!

Ngoài HN ko tìm đc garage nào hả anh?

Nếu mà bán rồi có khi e tìm mua GS hoặc Prado (dù thích GX, LX) thôi a ạ.

Ngoài HN ko tìm đc garage nào hả anh?
Nếu mà bán rồi có khi e tìm mua GS hoặc Prado (dù thích GX, LX) thôi a ạ.
Tạm thời HN anh chưa thấy chỗ nào thạo xe này cả nên vẫn phải làm trong hãng. Người đi xe này ở ngoài HN hình nhưng cũng toàn ông chủ chứ ít tài xế như anh em mình nên cũng ít thấy chia sẻ. Thời trước chạy Mondeo anh em đông, sẵn sàng chia sẻ nên đi xe hay sửa chữa đều rất tự tin, chẳng may dọc đường hỏng hóc anh em toàn tư vấn chữa xe online.

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Tạm thời HN anh chưa thấy chỗ nào thạo xe này cả nên vẫn phải làm trong hãng. Người đi xe này ở ngoài HN hình nhưng cũng toàn ông chủ chứ ít tài xế như anh em mình nên cũng ít thấy chia sẻ. Thời trước chạy Mondeo anh em đông, sẵn sàng chia sẻ nên đi xe hay sửa chữa đều rất tự tin, chẳng may dọc đường hỏng hóc anh em toàn tư vấn chữa xe online.
Anh bán đi mà mua Bentley đi chứ. Nhà ngay phố cổ mà ko sắm cái xe tử tế mà đi :p