Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Như con LS500 bữa em thấy chạy ngoài đường thì nhìn đã hơn Seri7 Mer S nhìu.

• Like
Reactions: kenny_trinh
tng
Hạng B1
6/12/15
90
67
18
37
Nhìn như Fortuner mông má lại đôi chút, mà 1 con 1 tỷ, 1 con 10 tỷ. Bó chíu :rolleyes:

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Điên khùng mới mua con này. Ngang ngữa phantom, mẹc, cadilac... thằng nào giàu biết sài tiền mà mua con này hay lexus thường tao cũng khinh. 1 chiếc xe quá đỗi bình thường ko có gì gọi là đẳng cấp.
Nhìn cái tên là biết dân vô học rồi. Vậy mà cũng có người like

Hạng C
25/3/11
516
801
93
Em đã từng đc trải nghiệm trong 1 tuần LX570 form cũ trc form này ở tất cả các vị trí tài xế,ghế phụ,hàng ghế thứ 2 thì phải nói ko có gì để chê và em đang phấn đấu năm 40 tuổi phải đổi sang Lexus.
Em nghĩ người có tiền mua được xe sang thì chắc ko cần phải chỉ họ mua xe nào.Chiếc xe em đc trải nghiệm là của một người có đầy đủ xe sang lẫn siêu xe từ RR,Bentley,Lambor,Ferrari,Mer,Lexus... nhưng gần như chỉ sử dụng 3 chiếc LX570 3 màu khác nhau để đi lại hàng ngày và công việc.

Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Ngồi lên xe được chưa mà phán kinh thế hả bác? Hay ngoài đường nhìn thấy thôi? Hôm nao ra showroom nói em chân dài mở cửa lên ngồi trong xe rồi phán, mà chắc không dám ra showroom lexus luôn quá! Nói cho bác biết nè, chủ tịch tập đoàn của một hãng xe oto lớn ở việt nam (không phải toy) cũng đang đi lexus đấy bác ah!
mơ đi để có 10ty mua xe!
Nếu ko lầm là anh ấy tên D đi LS460

Hạng B2
19/5/16
228
342
63
44
Làm gì gắt vl vậy anh. Người ta có tiền mua xe người ta thích, anh ko thích thì kệ anh mắc mớ gì kinh người ta. Hay họ ăn trộm tiền của anh để mua xe nên anh khinh.
Đẳng cấp là ở suy nghĩ của người mua, hay theo anh thì đi xe hàn mới đẳng cấp.
Mềnh thì thích Lexus nên bị anh khinh dồi mà thôi kệ anh. VL thặc :eek::eek::eek::eek::eek:
Em đồng quan điểm với bác: Ông chủ em (chủ tịch 1 Bank) cũng chỉ sài Lexus (LS460 và LX570). E thì ko nghĩ ông ấy ko có đủ tiền để mua Bentley hay RR & em cũng ko nghĩ ông ấy cần bán lại được giá & e cũng ko nghĩ ông ấy ko có tiền để bảo dưỡng nếu đi xe Đức.

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Nhìn như Fortuner mông má lại đôi chút, mà 1 con 1 tỷ, 1 con 10 tỷ. Bó chíu :rolleyes:
Nhìn như thôi, chất nó khác :))))))) cho 2 con húc vào nhau mới bít gấp 10 lần nó giá trị thế nào

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Những ng có khả năng xuống tay rước em này thì họ không quan tâm những ý kiến dạy đời của ng khác về cách tiêu tiền của họ đâu
Đồng ý! Mấy ông chê Lexus chỉ ngồi cào phím cho vui thôi chớ tiền đâu mà mua. Có chăng do giá ở VN nó cao thôi chứ mấy điểm khác không có gì phải chê cả.

• Like
Reactions: CuBiMi and Cu Tom