Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Em cũng có cân nhắc vấn đề này bác nen mới đi test Lexus đầu tiên. Chiếc NX em được test drive là date 2016 hàng nhập Mỹ ODO 50k miles và được showroom chào bán giá 2,1 tỉ. Xe không có loa Mark Levinson cũng như nội thất toàn nhựa lởm giống Camry nhìn rất chán nên em quyết định ra lấy em GLC250 siêu lướt còn dư 200tr để sử dụng ạ.
Sao kỳ vậy ta , lần đó e đi coi mấy con xe GLC chạy 1,2 năm thấy nội that nhìn rất chán và mau xuống … nên qua coi NX 2018 thấy nội that hơn GLC nhiều lắm ...ko có Loa Mark thì đúng chứ nói nộội that NX mà lởm giong Camry thì ko phải đâu...
Bác chỉ chỗ nào nhựa lởm dùm với ...

p/s : em chưa có thấy nội that NX200t …...

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Sao kỳ vậy ta , lần đó e đi coi mấy con xe GLC chạy 1,2 năm thấy nội that nhìn rất chán và mau xuống … nên qua coi NX 2018 thấy nội that hơn GLC nhiều lắm ...ko có Loa Mark thì đúng chứ nói nộội that NX mà lởm giong Camry thì ko phải đâu...
Bác chỉ chỗ nào nhựa lởm dùm với ...

p/s : em chưa có thấy nội that NX200t …...
em cũng đồng ý với bác, nội thất của lexus mà bác kia kêu nhựa lởm em chịu thua. Kể cả camry mới nhập thái dàn nội thất chất liệu em thấy đã rất ngon rồi ạ. Và cuối cùng, đồ của toyota có thể không long lanh nhưng độ bền mà nói thua mấy hãng khác thì em thua ạ.