Hạng B2
26/5/11
136
99
28
Thời điểm này anh nào chạy trước là anh đó sống, y chang đánh chứng khoán vậy. Sức mua giò đang mạnh tranh thủ tán trước. Giả định anh lỳ đòn ko chạy, anh kia chạy hết đem bản mới về làm sao anh bán được bản cũ trong khi nhu cầu anh cũng muốn đưa bản mới về càng sớm càng tốt, trước tết ta càng tốt. Bởi vậy từ giờ CRV và Cx5 chỉ có giảm và giảm thôi.

• Like
Reactions: lhc328
Tập Lái
1/8/17
29
4
3
46
Dự là 2018 rớt thê thảm nên bây giờ Honda chơi trước kiếm chút nào hay chút đó.

• Like
Reactions: lhc328
Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
CRV lưng bị gù, hộp số 5 cấp , option thua CX5, ..., ngoài cái thương hiệu Honda hơn Mazda. CRV hơn CX5 cài gì mà luôn được đánh giá cao hơn vậy các bác ?

• Like
Reactions: lhc328 and Quaivatx
Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
CRV lưng bị gù, hộp số 5 cấp , option thua CX5, ..., ngoài cái thương hiệu Honda hơn Mazda. CRV hơn CX5 cài gì mà luôn được đánh giá cao hơn vậy các bác ?
vì hơn cái chữ HONDA nên nó đc đánh giá cao hơn đó bác chứ option cx5 nó vả bất kì con nào cùng phân khúc(chính xác là tầm tiền^^), chê thì nhiều mà ko hiểu doanh số bán ra vẫn luôn top :))). Như thang mazda6 chề đồ tàu này nọ ko hiểu đồ tàu ở đây là gì mà cứ chê tàu, ăn rồi luẩn quẩn ở chỗ ổ dvd tàu là chính và doanh số của nó vẫn luôn trong top đó thôi =)))

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Hơn rất nhiều , nội cái logo là cách nhau 1 trời 1 vực rùi ...khổ vậy mới nói !

Hạng B2
16/11/16
195
96
28
38
CRV ra giá này rõ ràng là để clear stock chứ không phải cạnh tranh với CX-5 và cũng không khó để anh Hải tìm số liệu Honda clear stock bao nhiêu chiếc. Em nghĩ sẽ khó có khả năng CX-5 giảm thêm, có chăng đi nữa cũng chỉ dăm triệu và CRV mới nhập về em không nghĩ Honda bán ngang mức giá đang khuyến mãi như thời điểm này, kể cả là CRV động cơ 1.5 turbo.
Em có gọi hỏi 1 đại lý Honda thấy báo bản 2.4 đã cháy hàng chỉ còn 2.0 và 2.4 TG, chứng tỏ lượng xe cũng không quá nhiều để anh hải phải lăn tăn
Kg co chuyện do dau nha bác . Noi hét hang chi la cai co thoi ít nha phai con 2000 đèn 5000 chiếc ban cho đèn cuoi nam . Để về hàng mới .

Hạng B1
28/10/16
77
37
18
36
Ở vn thì em k biết nhưng trên bản đồ thế giới crv luôn top đầu ạ, cái lưng gù của nó chính là ưu điểm vì tạo ra không gian lớn hơn.vẻ ngoài chỉ đc cái ưng mắt thôi cảm giác ngồi bên trong mới đem lại giá trị