Tập Lái
26/7/11
17
0
0
xin chào cả nhà! Em là lính mới của Off , tình hình là em đang làm lại 1 bác bj40 mà em lại ở ngoài miền trung luôn nên không có điều kiện để mua phụ tùng nên em muốn nhờ các bác chỉ giùm địa chỉ nhận đặt đồ bên CAM với. Em đang kiếm 4 mâm 16in 6 lỗ offset âm từ 25 đến 35 . Bác nào biết xin chỉ cho em với nhé!

Hạng B2
11/12/10
124
2
18
47
Bác nên liên lạc với Bác Hà Trang Phát cũng ở đà nẵng để nhờ bác ấy tư vấn thêm cho,bác PM cho bác hà trang phát xem sao

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
DANANG4X4 nói:
xin chào cả nhà! Em là lính mới của Off , tình hình là em đang làm lại 1 bác bj40 mà em lại ở ngoài miền trung luôn nên không có điều kiện để mua phụ tùng nên em muốn nhờ các bác chỉ giùm địa chỉ nhận đặt đồ bên CAM với. Em đang kiếm 4 mâm 16in 6 lỗ offset âm từ 25 đến 35 . Bác nào biết xin chỉ cho em với nhé!
bác đưa hình lên cho anh em coi trước .
mỗi người sẽ có 1 ý , nhưng quyết định cuối cùng vẫn là bác.
có 2 trường phái độ xe offroad
1-độ từ ngoài vào trong , sơn dặm xe đẹp , gắn đủ các loại đèn để đi đường nhựa trước và chụp hình sau cùng thì mới offroad.
2-độ xe từ trong ra ngoài , làm nội tạng trước, offroad chán chê rồi về sơn lại bán , đổi xe khác.

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Chào Bác lính mới, xe Bác vẫn đang sửa à, chiếc này em xin giới thiệu với các Bác là em tăm cũng lâu rồi, thấy số xanh nên em ngại hỏi, vô tình thấy đậu ngay nhà Bác lính mới nên em mạn phép hỏi thăm, ko ngờ Bác ấy đã đưa nàng về dinh với 1 giá rất là là là good, chuyện phụ tùng để em hỏi giúp Bác cho, chúc Bác vui với các AE ở đây, bữa nào về em sẽ ghé lên thăm con xe Bác sửa sang thế nào, mà Bác cũng phải show hình lên để các AE ở đây tư vấn thêm cho.

Hạng B2
22/5/09
215
1
16
ớp dốt có lính mới có làm lễ nhập môn gì không vây? vào đây phải có đam mê và thể lực mới leo thang được đó!

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Sao không thấy hình ảnh gì cả vậy ? Bác muốn người ta tư vấn thì ít nhất phải có vài tấm hình để xem hình hài nó như thế nào , khi đó tính tiếp .

Tập Lái
26/7/11
17
0
0
cảm ơn các bác đã quan tâm ạ ! em chưa biết cách ụp hình lên, để bữa nào em nhờ bác Hà ụp lên giúp em nhé!

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Hàng hiếm, hàng quý, hơn cục sắt vụn 1 tý nhưng là loại là em đang tìm. Con này đẹp đó, làm về nguyên bản , khi nào bác thích bán thì hú em, em đặt hàng đầu tiên.