Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Khả năng là bán hết từ MBV thôi, còn đại lý thì còn nhiều lắm.
Nói chung là nếu ko ngại tiền, thì cũng nên mua, vì nếu màn hình thay được, thì con này có 2 điểm ăn tiền.
Một là mâm 20, nhìn đã thấy sướng rồi ... và 2 là chất lượng nước sơn. Trước đây hay đi lex thấy sơn của lex đẹp, mặc dù sơn của GLC nhập khẩu vẫn chưa ăn được lex, nhưng nhìn độ bóng đã thấy ăn đứt mấy con trong nước rồi. Trước đây cứ nhìn mấy con E đổ xuống, đi 1-2 năm sơn bị kiểu "mòn mòn" nhìn rất rẻ tiền.
So với NX thì GLC lần này nên mua hơn, vì option nhiều, vành to, sơn cũng đẹp rồi. Nếu là ko bị cọt kẹt zoăng cửa giống xe lắp ráp thì ngon.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Hồi trước chưa nhập con này về bán thì bà con chửi rủa giá Lexus ghê lắm...cứ đem giá Nhập ra so voi Mer. lắp rap VN...
Gio Mer. nhập con nay về giá Cao hơn Lexus luôn thì Mer. có ăn như Lex. ko ….Trong khi đó Audi nhập thường giá Cao hơn or bằg Lex..
P/s :đang nói Q5, GLC và NX..

• Haha
Reactions: Huboss
Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Nói linh tinh ? Bạn chỉ ra chỗ nào tôi nói sai mà bảo linh tinh ?
Bộ nó ko cắt option ?
Tôi có chê nó giá mắc đâu.Bạn sale mer à ? tổng thuế phí để nhập khẩu là 200% nhập khẩu nguyên chiếc tất nhiên là phải bị đội giá rồi
Tôi còn chưa nói con này đang bị tranh cãi vụ hệ thống treo khí nén bị cắt và lốp thì xài lốp thường chứ ko phải runflat nữa
tôi mà là sale mer thì tôi không thèm quote bác đâu đấy, nguyên văn bác viết vậy mà bác bảo là không chê mắc. Cứ đòi đồ rẻ mà ngon thì đâu ra. Tặng bác 1 câu nhé, người Đức không bao giờ tin vào câu đồ rẻ mà tốt đâu nhé. Đi Forturner đi cho RẺ ĐẸP BỀN giá hợp lý đó bác

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
tôi mà là sale mer thì tôi không thèm quote bác đâu đấy, nguyên văn bác viết vậy mà bác bảo là không chê mắc. Cứ đòi đồ rẻ mà ngon thì đâu ra. Tặng bác 1 câu nhé, người Đức không bao giờ tin vào câu đồ rẻ mà tốt đâu nhé. Đi Forturner đi cho RẺ ĐẸP BỀN giá hợp lý đó bác
thế tôi nói sai chỗ nào ? Nói linh tinh chỗ nào ? Chỉ ra ko thì biến.