Hạng B2
14/1/14
145
36
28
49
Hello các bác,

tuần trước toàn bộ công trình trên đường ĐXH đã trải nhựa và tạm dừng thi công (chắc là ăn lễ 30/4). Nói chung xe cộ có thể đi lại khu vực này 2 chiều ngon lành. Tuy nhiên ngay đầu ngã 3 ĐXH - Liên Phường nhà Bác Chánh chưa hạ biển cấm oto nên máy bữa nay vào buổi chiều khu vực ĐXH đoạn giữa đường Liên Phường và D3 (cafe đổi gió) thường xuất hiện một nhóm điệp viên xxx. Cá biệt một số bác đã đi vòng vô khu Nam Long rồi đi ra bằng đường D3, mặc dù đường này không cấm rẽ phải và cũng không co biển cấm oto như ngã 3 trước đó. Nhưng các điệp viên vẫn túm lại và phạt tội đi vào đường cấm (chiều thứ 7 vừa rồi đi ngang đó và đứng lại hóng), nói chung các bác tài ít lên đây đều phát tờ rơi hoặc bánh mì. Anh em nào đi qua đây chú ý nhoé

Attachments

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Đúng là bọn ăn cướp, tranh tối tranh sáng để tranh thủ cướp bóc của dân, chẳng làm nên tích sự gì với công việc cho dân mà suốt ngày chỉ nghĩ cách nào để cướp bóc:3dgian:
Cám ơn bác chủ đã cảnh báo:3dtanghoa:

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Từ Liên Phường quẹo phải ra Đỗ Xuân Hợp có biển báo nha. Nhưng để cái góc đó hơi bị khó thấy. Nếu thấy thì cũng lỡ quẹo 1 chút rồi.
Hôm nọ em đi 2B, gặp XXX núp trong chỗ góc Nam Long - quá cafe như bác chủ nói. 4 anh. Có 1 anh lấp l1o thò đầu ra nhìn. Lúc em đi ngang có 4 xe bị thổi vào và tất cả đều chạy vào đậu torng D3 rồi mới làm việc. Có 1 Ford Laser chạy tới su em, em không biết làm sao ra hiệu. Bác ấy vừa quẹo vào ĐXH từ Liên Phường là tấp lề, chắc tìm nhà người quen (em thấy chạy rà rà). Vậy mà XXX thò đầu ra thấy, vọt lên Bồ câu phi như bay (ngược chiều - không thèm qua đường!) lại túm.

• Like
Reactions: hlam2006