Hạng B1
8/10/14
82
70
18
Huyện Bình Chánh TP HCM
Thông báo đến các bác, bác nào đi từ NVL ra QL1 là có một lò bánh mì khi qua giao lộ chợ đầu mối Bình Điền
Vì khi qua trạm thu phí thứ hai đường NVL mới điều chỉnh bb 411 trên làn ôtô là bên trái chỉ để quay đầu làn giữa đi thẳng và làn bên phải là đi thẳng rẽ phải các bác đi qua đấy cẩn thận nhé kẻo tốn bánh mì oan

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Cảm ơn bác. Khúc này trước giờ nhiều tai tiếng mà, mỗi lần qua đây em đều cố gắng quan sát kỹ và né thôi.

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Thông báo đến các bác, bác nào đi từ NVL ra QL1 là có một lò bánh mì khi qua giao lộ chợ đầu mối Bình Điền
Vì khi qua trạm thu phí thứ hai đường NVL mới điều chỉnh bb 411 trên làn ôtô là bên trái chỉ để quay đầu làn giữa đi thẳng và làn bên phải là đi thẳng rẽ phải các bác đi qua đấy cẩn thận nhé kẻo tốn bánh mì oan
Biển báo đó bị xoá 1 phần zồii

Hạng D
13/1/11
1.100
26.451
113
Tin có cũ quá không bác, thứ 4 tuần rồi mình vừa đi mà. Biển báo này đã xoá (lâu rồi) hình vẽ cho lane bên trái ngoài cùng rồi.

Hạng B1
8/10/14
82
70
18
Huyện Bình Chánh TP HCM
Tin có cũ quá không bác, thứ 4 tuần rồi mình vừa đi mà. Biển báo này đã xoá (lâu rồi) hình vẽ cho lane bên trái ngoài cùng rồi.
Không tin mới 100% mới thay đổi thứ bảy tuần trước hôm nay xxxx mới ra lập chốt ngày đầu tiên bắt nhiều lắm
Đường này e đi mổi ngày mà

• Like
Reactions: 51A-989 39