Hạng B2
27/6/13
157
1.025
93
Hôm qua em đi đăng kiểm , trên đường về tới ngã tư Kênh tân Hóa - Đặng nguyên Cẩn thì dính lỗi quẹo vào đường cấm ( Đặng Nguyên cẩn cấm oto từ ngã 4 này đến giao lộ Tân Hòa Đông). Biển cấm rẽ phải nằm khuất sau gốc cây. Nếu ko để ý rất dễ dính.
Hnay có dịp đi lại em chụp hình cho các bác dễ hình dung:
Từ xa em ko thấy biển báo nào cả.
Lò bánh mỳ ngã 4 Kênh Tân Hóa - Đặng Nguyên Cẩn
Đến gần mới thấy biển báo lòi ra.

Lò bánh mỳ ngã 4 Kênh Tân Hóa - Đặng Nguyên Cẩn

Đừng mất tiền như em các bác nhé.

Tập Lái
2/12/16
26
138
28
63
Mấy ảnh sẽ kêu bác đi hỏi mấy ông công ty cây xanh :D
Có lần em cũng bị y chang. Em nói các ông là cơ quan nhà nước với nhau, trách nhiệm là phải phối hợp sửa đổi những cái chưa hợp lý để người dân chấp hành. Các anh ấy cho đi.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Gặp em là em cũng cãi á. Biển báo như vậy là cố tình làm tiền rồi. Cứ kêu lập bb rồi tui đi khiếu nại anh cùng cái bb này. Mình bị vậy rõ ràng là đạp trúng bẫy chứ có cố tình đâu!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
Móa, chơi giống cái vụ ở dưới đường Nguyễn Văn Bá. Biển báo cây che mất tiêu. Thằng Chánh và Thằng Công, hai thằng nó sống kiểu này thì mai mốt con cái gia đình nó phải chịu quả báo thôi hà. :mad::mad::mad:

• Like
Reactions: VNET
Hạng F
1/6/15
5.555
28.307
113
Bác chủ kêu là lò bánh mì thì hiểu rồi, chứ đâu dễ lập biên bản trong tình huống như vậy, QC41 quy định rõ biển báo phải như thế nào, phải thấy được từ bao xa ..., không đúng quy chuẩn là không đủ cơ sở xử phạt, lập biên bản dân nó khiếu nại tới nơi chứ ở đó mà dám đổ cho cơ quan này cơ quan kia.

• Like
Reactions: VNET and nttanmam
Hạng D
3/7/14
2.783
10.565
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác chủ ko để ý thôi
trước đường Đặng Nguyên Cẩn nó để thêm 1 cái biển cấm xe oto nữa!

nhưng nói chung quẹo phải qua lần đầu dính là ăn kẹo

• Like
Hạng B2
27/6/13
157
1.025
93
Bác chủ ko để ý thôi

Đúng là có cái bản cấm dành cho hướng đi thẳng nhưng cấm trục chính diện đường. nếu xe quẹo phải thì đã qua tầm mắt em mất rồi nên em ko thấy.
Cũng do cái biển đó mà em ko cãi được . sai thì chịu nhưng vẫn tức bác à. Cắm biển cứ như đánh đố người ta ấy.

• Like
Hạng C
10/6/15
522
1.702
93
q11
Bác chủ ko để ý thôi

Có cãi được vụ bb bị che khuất cũng dính bb cấm ah !

• Like