Hạng B2
18/8/14
162
128
43
Hiện em đang ăn tối tại Cam Ranh ( xuất phát từ Sài Gòn lúc 15h hôm nay 28/1 = mùng 1 tết ) : đường tốt , vắng , có lẽ hôm nay mùng 1 nên k có xxx e chạy trung bình 83km/h , có đoạn thị trấn thành thị em vẫn đạp 85 ( theo đít mấy xe khách ) nên các bác biết là đường rất tốt , đoạn Cam Ranh đi ra chưa biết và e sẽ cập nhật . Đoạn nào có con lương ngăn cách thì các bác đạp thoải mái nhưng lưu ý các đoạn cắt ngang trong khu dân cư nhé vì bà con qua rất vô tư k cần để ý xung quanh đâu ợ , có bác nào cũng đang trên hành trình thì ới e đi cùng cho vui , f1 của e nói ngủ lại Nha Trang nhưng e sẽ đua lun .

Attachments

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
11 âm lịch em cũng đi Quảng Ngãi. Bác cập nhật tình hình đường xá giúp em nhé.
Cảm ơn bác.

Hạng B2
18/8/14
162
128
43
Lộ trình e đến đây là kết thúc ( Sài Gòn - Đức Phổ Quởn Ngãi ) . Từ SG ra đến Nha Trang đường tốt . Ngay đầu huyện Ninh Hòa có một đoạn khoảng 40m ngay cầu đường xấu bác nào chạy đêm chú ý kẻo teo hết rotuyn phục nhúng . Từ đây ra đến ngã 3 Phú Tài ( một hướng rẽ về đèo Cù Mông - đường cũ , 1 hướng rẽ phải vào Qui Nhơn - đường mới ) Đường mới e đi hôm tháng 5/2016 và cả hai năm trước đường vẫn rất tốt nhưng nay k còn được bằng phẳng láng mịn như xưa nhưng 85 90 vẫn đạp được . Còn từ Metro Qui Nhơn ra hết Phù Mỹ đường nhiều đoạn đang làm ( nói tới chuyện này e k biết các bác "chóp" của Bình Địa nghĩ gì nhưng con đường này từ thời bác Thăng còn chỉ đạo đến nay vẫn như "mèo cào" vậy các bác . Chưa hết đường "nhây" như "chó ỉa" vậy mà nay choi hai trạm thu phí mới "đau mông" chứ các bác , mỗi trạm 35k . Phan Thiết - Nha Trang cũng có trạm nhưng mình k uất vì đường họ làm cho mình đi quá "trớn" luôn . Nói chung , đoạn đường từ Bình Định - Đức Phổ QN đường k "trơn" lắm đâu , các bác chạy chú ý tập trung chứ có đoạn sẽ bị rớt " ổ voi" là tiêu cặp phục đó nà.

Attachments

• Like
Reactions: bt_mis