Bác nào nhà gần Q.Tân Bình, có bộ logo OS nào ko cho em xin với, thanks...

Cả nhà đâu hết rồi? Bác chủ thớt đã có trợ lý khu vực Q.Tân Bình chưa? Nếu chưa để em đăng ký một chân, để làm chân trung chuyển logo OS mình đi, vì có nhiều người dang lót dép ngồi chờ rồi nè..

• Like
Reactions: 51A-989.39
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Logo OS hình như các bác phải đăng ký bên diễn đàn chung thì phải?
Hội viên Previa Club thì có thêm logo riêng của Hội, dưng mà phải bị "bóc lột": Đóng Hội phí 100K/năm nghen bác M1! :D
Logo OS

• Like
Reactions: B_O_S_S
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Logo OS hình như các bác phải đăng ký bên diễn đàn chung thì phải?
Hội viên Previa Club thì có thêm logo riêng của Hội, dưng mà phải bị "bóc lột": Đóng Hội phí 100K/năm nghen bác M1! :D
View attachment 213012
Cái vụ hội phí nay là tháng 2/2015 sao hội trưởng im re không lên tiếng hết vậy trời. Không lẽ tân Hội trưởng cho hội hoạt động chay sao trời. Hay có Cty Tân Ý tài trợ suốt mùa giải rồi chắc

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cái vụ hội phí nay là tháng 2/2015 sao hội trưởng im re không lên tiếng hết vậy trời. Không lẽ tân Hội trưởng cho hội hoạt động chay sao trời. Hay có Cty Tân Ý tài trợ suốt mùa giải rồi chắc
Mấy mùa "lá rơi" trước thì Hội có các hoạt động từ thiện nên cần đóng hội phí hàng năm. Nay do các pác bận bịu quá nên hoạt động này tạm ngưng lại, quỹ Hội chủ yếu dành cho việc hiếu hỉ và in lo-go (nếu hết). Ơn trời là việc hiếu hỉ chưa thấy có dịp dùng :D, lo-go thì vẫn còn dư đợt bác Cường in, do đó quỹ không tới mức bị thiếu hụt!
Em nghĩ khi nào có các hoạt động lớn thì nếu tham gia mới đóng cũng được! Off line thì đã có Quốc Vương Cam-pu-chia tài trợ rồi còn gì!
:3dthaytien:

• Like
Reactions: M1
Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Cả nhà đâu hết rồi? Bác chủ thớt đã có trợ lý khu vực Q.Tân Bình chưa? Nếu chưa để em đăng ký một chân, để làm chân trung chuyển logo OS mình đi, vì có nhiều người dang lót dép ngồi chờ rồi nè..
Bác nhận hàng đc chưa ? Cho e ké 2 bộ zới, e ở gần Q.TB nè bác !