Hỏi/Đáp Kỹ Thuật lỗi audi a6 3.0 các bác chỉ em với

Tập Lái
30/7/14
38
8
8
43
em mới lấy audi a6 2009 3.0 fulloption nhập đức ,trên bảng điều chỉnh có nút navi e nhấn vào thì báo là dvd bốn góc màn hình có các chức năng tương ứng với từng phím ,nhưng lại sử dụng ko được ví dụ như map hay setting v.....v nhưng xe bạn em 2.0 cùng đời thì nhấn vào map sẽ hiện bản đồ v.....v ,ban đầu mới lấy về e tưởng các phím bị lỗi nhưng qua các chức năng khác như car,setup ,xài bình thường chỉ phần navi là ko sử dụng được vậy có phải bị lỗi phần mềm hay ko ạ mong các bác chỉ giáo em với ạ

Tập Lái
11/5/15
16
20
3
43
phần định vị bản đồ của Audi ko xài được ở VN đâu nha bác :)

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Audi nào có Navi vây bác? Em củng muốn có. Huhu

Tập Lái
30/7/14
38
8
8
43
phần định vị bản đồ của Audi ko xài được ở VN đâu nha bác :)
e có lên xe a62.0 cùng đời nhập đức luôn ạ nhấn vô navi nó có quả địa cầu quay quay mà lúc đó e chưa xem rỏ thì tắt máy xg xe ,
vậy có cách nào xài được bản đồ Việt Nam! ko bác

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Navi hoạt động của hãng luôn hả bác? Hay độ vậy? Bác cho em học hỏi với!

Tập Lái
30/7/14
38
8
8
43
Navi hoạt động của hãng luôn hả bác? Hay độ vậy? Bác cho em học hỏi với!
e thấy nút navi trên xe luôn mà , khi mở màn hình thì màn hình hiện dòng
MMI ,interface ,mmi thì theo e tìm hiểu thì một dạng định vị gó toàn cầu của audi . mà sao e xài ko dc ,e thấy trên con 2. thì nhấn vô nút navi nó hiện hình quả địa cầu quay quay định vị ,mà lúc đó vội quá chưa xem hết e tắt máy đi xg

Tập Lái
11/5/15
16
20
3
43
e thấy nút navi trên xe luôn mà , khi mở màn hình thì màn hình hiện dòng
MMI ,interface ,mmi thì theo e tìm hiểu thì một dạng định vị gó toàn cầu của audi . mà sao e xài ko dc ,e thấy trên con 2. thì nhấn vô nút navi nó hiện hình quả địa cầu quay quay định vị ,mà lúc đó vội quá chưa xem hết e tắt máy đi xg

có Navi nhưng chức năng định vị của Audi ko xài được ở VN vì ko có bản đồ VN nhé bạn :)

vì vậy xe mua trong hãng luôn cắt option này, vì có cũng ko xài được chỉ thêm phí tiền :)

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Thằng Audi k coi khách VN ra cái đinh rỉ gì hết, hi vọng sắp tới mấy ảnh dùng chung Here Map, thì đc dùng navi cho nó biết với ng ta!