Tập Lái
28/4/15
26
18
3
40
Hôm nay đẹp trời em bèn chở vợ và f1 đi aeon bình dương chơi thả ga , lúc bon bon về gần đến thị xã TDM trời đổ mưa càng ngày càng to , bổng dưng con matiz em uống nước nhìu quá nó ngất lịm. Hu hu tèo em rồi , làm mọi cách em biết mọi việc đâu vẩn còn y đó , SOS ngay cho bác Nguyên máy reo ko ai trả lời , coi lại con điện thoại , sao mà đen thế còn 5% pin tèo tập 2 , điện cuốc nữa cho bác Nam IS may quá " anh Nam ơi xe em chết máy ...... " " ok a ra ngay" ôi mừng quá 20 p sau bác nam mang áo mưa phóng ra hỏi lăng nhăng 1 hồi bác phán " để a kêu thợ" , 15 p sau 1 bác thợ được điều tới mưa ngày càng to vừa che dù vừa sửa gọi điện lung tung thợ cuối cùng phán " kéo xe về gara" . Sau đó bác Hoàng hội trưởng bay ra bác nguyên bay ra , lấy thanh nối kéo xe em đến gara , mở cục gì lan cô gì đó ra xịt xịt nổ máy ok . Tính tiền 200 k mà em mừng hết lớn po cho em thợ thêm 200 k xin luôn số dt . Em xin cảm ơn ae hội FC bình dương nói chung , và riêng bác Nam , Hoàng , Nguyên , bác Tuấn mập bác Phát rất nhìu, ko có mấy bác giờ này chắc em còn ở TDM chứ làm gì về đến nhà .

Chỉnh sửa cuối: