Tập Lái
22/9/20
2
0
1
36
Chào các bác, em tí toáy tự cập nhật map, xong quên k copy lại bản sao lưu, bjo bị lỗi như thế này, 3S cũng chưa xử lý được, bác nào cao tay biết cách xử lý giúp e với ạ, em Tucson 2021 ạ, cảm ơn các bác.

Lỗi cập nhật bản đồ Navitel, bác nào cao tay chỉ giúp

Attachments

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/10/13
1
1
3
Không xử lý được nữa thì bác mua xừ nó cái mới mà dùng, em đang thừa cái đầu zin tháo mới từ lúc mua đây, giá thì hơn triệu :D - 0932067026 có gì pm zalo em

• Like
Reactions: aloha88
Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Quá trình cập nhật có thể làm hỏng file NavitelAuto_Activation_Key.txt - Bạn nên reset lại thiết bị (nút reset ở góc trái phía dưới) rồi thực hiện cập nhật lại. Nếu vẫn lỗi thì xin file NavitelAuto_Activation_Key.txt cửa xe nào cùng hãng rồi copy vào thư mục Navitel trên xe.

• Like
Reactions: aloha88
Hạng C
19/5/17
558
36.275
93
Quá trình cập nhật có thể làm hỏng file NavitelAuto_Activation_Key.txt - Bạn nên reset lại thiết bị (nút reset ở góc trái phía dưới) rồi thực hiện cập nhật lại. Nếu vẫn lỗi thì xin file NavitelAuto_Activation_Key.txt cửa xe nào cùng hãng rồi copy vào thư mục Navitel trên xe.
Không được đâu anh file kết txt đó sẽ khớp với sn từng head unit, phải lấy đúng file txt của đầu đó, em từng bị hư file trong quá trình cập nhật do lỗi HTC làm ko lên bản đồ, chửi bới om sòm tụi nó mới trả lại file đúng
Trường hợp này bị lỗi ở fw ko chừng

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Mấu cái xe cỏ màn hình có cũng như ko. Gắn màn tàu vào mà xài. Thích xài gì thì xài. Nhiều oác đừng chửi em là ngu đi gắn vô xem youtube cho nguy hiểm nhé. Xem hay ko là ở mình. Ai cầm đầu mình dí vô màn bắt coi đâu

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Mấu cái xe cỏ màn hình có cũng như ko. Gắn màn tàu vào mà xài. Thích xài gì thì xài. Nhiều oác đừng chửi em là ngu đi gắn vô xem youtube cho nguy hiểm nhé. Xem hay ko là ở mình. Ai cầm đầu mình dí vô màn bắt coi đâu
Theo chiều ngược lại thì Navitel cài sẵn trong màn hình của xe Hyundai đủ dùng. Giải trí thì cắm carplay vào. Cái màn android là dư thừa với nhiều người.