Hạng B1
28/12/11
74
10
8
Lỗi đèn tren cần số bmw f10

Chào các bác

Xe em đang bi mất đèn sáng trên cần số khi chuyển qua R ( xe vẫn hoạt động bình thường, không báo lỗi, vào hãng kiểm tra thì báo là phải thay luôn cả cần số :( .Giá khá cao.

Nhờ các bác tư vấn xe nên giải quyết ra sao, thay nguyên cụm hay để nguyên chạy có được không ?

Ngoài ra, em cung cần thay cao su chân máy & ac quy, có nên vào hãng thay hay không? Có gara nào uy tín chuyên làm cho ae bim saigon không các bác ?

Em cám các bác
Lỗi đèn tren cần số bmw f10

Lỗi đèn tren cần số bmw f10Lỗi đèn tren cần số bmw f10

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: n2dmrtwo
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Bác kiếm gara nào có thợ điện tử tháo ra xem thay cái đèn led trong đó chắc được!
Nếu kg phải mua cả cần số thì nên lựa chọn trên ebay giá hợp lý hơn rất rất nhiều

Tập Lái
8/12/18
9
3
3
31
Bác kiếm gara nào có thợ điện tử tháo ra xem thay cái đèn led trong đó chắc được!
Nếu kg phải mua cả cần số thì nên lựa chọn trên ebay giá hợp lý hơn rất rất nhiều
Mua trên ebay có ship về cho mình không bác. cái này em không rành ebay nhờ bác tư vấn giúp. Để sau này có gì muốn mua hàng trên này thì đỡ bỡ ngỡ. Ví dụ như mua các hàng mà nặng ví dụ như body trước, body sau or mua đồ cũ cơ khí có ship về VN ko bác. Thank bác.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Mua trên ebay có ship về cho mình không bác. cái này em không rành ebay nhờ bác tư vấn giúp. Để sau này có gì muốn mua hàng trên này thì đỡ bỡ ngỡ. Ví dụ như mua các hàng mà nặng ví dụ như body trước, body sau or mua đồ cũ cơ khí có ship về VN ko bác. Thank bác.
Bác tự mua ebay ship cũng về, nhưng khả năng phí sẽ cao. Bác nên đưa link cho ai chuyên mua giúp. Kg có em cũng mua giúp bác được.

• Like
Reactions: sbtoan and sonroses
Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
bác cầu toàn thì đem ra gara tháo ra xem cái led. Không thì lên ebay mà mua cho rẻ rùi đem thay, cần điện tử thay ez lắm. Còn nếu ko thì chả cần làm gì, cứ để chạy. Số thì chủ yếu nhìn trên cluster rồi, với chạy quen xe cứ gạt là biết, có bao giờ nhìn xuống cái cần đâu :D

• Like
Reactions: BMW Badge M
Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Nếu anh chủ không xử lý được và cần ship thì PM em nhé.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.470
113
dèn de mấy khi dùng đâu nên kệ nó chạy tạm cũng được. Cứ nhắm mắt bấm nút shift với đẩy về trước thì mặc nhiên là số R rồi