Tập Lái
22/12/16
32
15
8
51
Chào các bác trên diễn đàn xin tư vấn giùm em.
Chiếc gương chiếu hậu bên trái xe em Mazda 3 đời 2016 bị lỗi gập gương, hỏng trờn bánh răng hiện k gập được. Đưa lên hãng họ báo thay cả cụm hết hơn 3tr xót của em chưa thay, anh em nào biết Gara nào ở tp Vũng Tàu uy tín sửa gương Mazda 3 có thể khắc phục được cho xin địa chỉ, số điện thoại.
Xin Cảm ơn!
Lỗi gập gương Mazda 3 - Gara sửa gương uy tín?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/3/19
43
3
8
36
Chào bạn.Mình cũng biết chút ít về tình trạng bệnh bạn nêu ra.Hiện tại biện pháp tốt nhất bạn nên kiếm gara uy tín thay cho bạn bộ ruột của gương là hết bệnh à.Thân ái

Tập Lái
22/12/16
32
15
8
51
Chào bạn.Mình cũng biết chút ít về tình trạng bệnh bạn nêu ra.Hiện tại biện pháp tốt nhất bạn nên kiếm gara uy tín thay cho bạn bộ ruột của gương là hết bệnh à.Thân ái
Cảm ơn bạn đã tư vấn, mới có tiệm gần nhà họ chuyên làm đèn oto nhận sửa. Nghe họ nói lấy đồ từ xe Camry qua tổng thiệt hại 1,2tr mà mình chưa dám sợ họ k chuyên làm về gương

Tập Lái
7/3/19
43
3
8
36
Cảm ơn bạn đã tư vấn, mới có tiệm gần nhà họ chuyên làm đèn oto nhận sửa. Nghe họ nói lấy đồ từ xe Camry qua tổng thiệt hại 1,2tr mà mình chưa dám sợ họ k chuyên làm về gương
Bạn hỏi xem họ thay cái gì cho bạn nhé

Hạng D
24/2/20
4.426
7.297
113
37
em chạy cx8 premium cũng bị như bác mà xe còn bảo hành nên ra hãng họ thay moto gương thế là hết.

Chào các bác trên diễn đàn xin tư vấn giùm em.
Chiếc gương chiếu hậu bên trái xe em Mazda 3 đời 2016 bị lỗi gập gương, hỏng trờn bánh răng hiện k gập được. Đưa lên hãng họ báo thay cả cụm hết hơn 3tr xót của em chưa thay, anh em nào biết Gara nào ở tp Vũng Tàu uy tín sửa gương Mazda 3 có thể khắc phục được cho xin địa chỉ, số điện thoại.
Xin Cảm ơn!

Tất cả các dòng mazda cơ cấu xếp gương được thiết kế bằng vỏ nhựa nên đi một thời gian là nhựa lão hoá, giòn và làm gãy bánh răng bên trong. Tháo cụm zin ra thay lại bằng khung và bánh răng bằng nhôm xài sẽ bền hơn. Thay cụm đó 1tr2 là đúng đó bác.