Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Lỗi không hiển thị thông báo

Hạng F
7/8/17
7.450
10.135
113
Xe nầy báo thì em nghĩ chỉ nằm trong các loại xe ... XYZ mà thôi , chứ Đức/Pháp/âu .... thì em chưa thấy . like cho bác
Cái này nó khá hữu ích mà bác. Xe e chưa đóng cửa hay cửa chưa đóng sát mà lăn bánh là nó báo động bằng âm thanh luôn. Mà âm thanh này mỗi lần nó kêu là e toát cả mồ hôi vì, nó cùng âm thanh với đèn cá vàng nổi bất chợt khi đang chạy xe :p, đa phần cá vàng nổi do lốp bị xì hơi vì bộ tpsm nó theo xe. :D

Hạng F
29/10/16
11.570
22.073
113
Pháp
Ngoài những cái trên xe em nó chỉ nơi nào hư, có vấn đề ..; còn hú thì chỉ có vài cái thôi, có lẽ em disable chế độ hú trên xe ...
Lỗi không hiển thị thông báo

Nó nói phải thay nhớt trong vòng 1600 kms, và hình cái máy hiện lên ..... trong hình chiếc xe

Hạng F
7/8/17
7.450
10.135
113
Ngoài những cái trên xe em nó chỉ nơi nào hư, có vấn đề ..; còn hú thì chỉ có vài cái thôi, có lẽ em disable chế độ hú trên xe ...View attachment 2447690

Nó nói phải thay nhớt trong vòng 1600 kms, và hình cái máy hiện lên ..... trong hình chiếc xe
Vâng xe e lâu lâu nó cũng báo cái lỗi bất nhơn lắm. Tự nhiên đề xe k lên nó báo lỗi kêu "see manual" xong chạy vào lấy cuốn sách hướng dẫn ra xem mãi k thấy có gì đặc biệt mà tự nhiên...
đề được. Bó tay luôn

• Like
Reactions: Osin