Tập Lái
17/10/17
20
21
3
36
Da Nang
Chào các Bác, hiện tại xe e bị lỗi map trên DVD không hiển thị được bảng đồ và báo tốc độ, khi nhấn nút map thì trên màn hình hiển thị đang chuẩn bị điều hướng...
Xe e đang chạy trên đường để bản đồ bình thường thì tự nhiên xuất hiện cái dòng chữ đang chuẩn bị điều hướng đến giờ luôn ạ, mang vào hãnh thì nó kêu phiên bản phần mềm này đời cũ nên chờ nó gọi cho NPP cung cấp phiên bản khác mới hơn :(
E cũng ko rành cái vụ này nên nhờ Bác nào trải qua trường hợp này rồi chỉ hộ e với ạ, gần tết nhất đến nơi đi xa ko có cái bản đồ cũng bất tiện quá
Thanks các Bác

• Like
Reactions: CongltCE
Tập Lái
12/5/18
20
7
3
41
Chào các Bác, hiện tại xe e bị lỗi map trên DVD không hiển thị được bảng đồ và báo tốc độ, khi nhấn nút map thì trên màn hình hiển thị đang chuẩn bị điều hướng...
Xe e đang chạy trên đường để bản đồ bình thường thì tự nhiên xuất hiện cái dòng chữ đang chuẩn bị điều hướng đến giờ luôn ạ, mang vào hãnh thì nó kêu phiên bản phần mềm này đời cũ nên chờ nó gọi cho NPP cung cấp phiên bản khác mới hơn :(
E cũng ko rành cái vụ này nên nhờ Bác nào trải qua trường hợp này rồi chỉ hộ e với ạ, gần tết nhất đến nơi đi xa ko có cái bản đồ cũng bất tiện quá
Thanks các Bác
Cụ ơi! Của xử lý được chưa? Con elan sport của em cũng bị y như cụ. Cụ xử lý được chia sẽ cho em với

Tập Lái
12/5/18
20
7
3
41
Em đã mang ra hãng. Và người ta đã tháo nguyên cái đầu AVN để gửi đi nhà máy Thành Công nghiên cứu. Công nhận em phá nặng tay quá. :D

Hạng B2
9/5/18
158
90
28
Nơi bình minh bắt đầu
Nó đem ra nhà máy xử lý. Còn mình không biết nó sẽ lắp vào cái cũ hay cái mới bác à.
Như bên em là lắp cái like new liền lúc đó rồi mang cục hư đi khóc mướn là nhà máy trả lại cục like new khác, cứ thế mà có cái gối đầu cho khách nào hư cái cục này, cục AVN này hay bị cảm ứng cà chớn, hiển thị cà giựt, tốc độ nhạy thì cà lăm và khi đi bảo hành hay bị cà khịa... chúc cục AVN của cụ sớm trở về với cụ.

• Like
Reactions: maxes
27/7/18
20
10
3
47
Các bác chạy lại cập nhật phiên bản đúng và mới tại website thành công nhé. Lưu ý khi cập nhật phải để xe nổ máy và cần số về P. Sau khi chạy xong (khoảng 7-9p) thì nhớ vào cài đặt và đặt chế độ reset sau đó xe mới điều hướng đúng được. Trước khi cập nhật phải xem phiên bản gì rồi tạo USB cập nhật cho đúng

Tập Lái
20/10/19
2
0
0
27
Như bên em là lắp cái like new liền lúc đó rồi mang cục hư đi khóc mướn là nhà máy trả lại cục like new khác, cứ thế mà có cái gối đầu cho khách nào hư cái cục này, cục AVN này hay bị cảm ứng cà chớn, hiển thị cà giựt, tốc độ nhạy thì cà lăm và khi đi bảo hành hay bị cà khịa... chúc cục AVN của cụ sớm trở về với cụ.

Xe em cũng bị tình trạng y như vậy, xe vẫn còn bảo hành ạ. Elantra 2017 bản tự động 1.6 thường ạ. Nếu em đem qua bên mình thì bên mình có hỗ trợ không ạ???!