Tập Lái
1/8/14
37
39
18
46
Hi Cả Nhà!
Hôm rồi mình có chạy từ nha trang vào sài gòn qua khỏi phan thiết đoạn song hành minh thấy bảng cho chạy hai lane suốt tuyến nhưng khi đến qua khỏi xuân lộc long khánh cách cao tốc chừng chục cây số bị vịn lại bắt lỗi đi lane trong ờ đoạn nào đó hình như chưa qua ngả ba Tân Phong. Đòi phạt 2.5tr. Bác nào hay đi đoạn này cho mình hỏi bắt như vậy là bắt đểu đúng không ạ? Cảm ơn cả nhà!
Chào thân ái!

Hạng D
30/3/05
2.353
15.290
113
Hi Cả Nhà!
Hôm rồi mình có chạy từ nha trang vào sài gòn qua khỏi phan thiết đoạn song hành minh thấy bảng cho chạy hai lane suốt tuyến nhưng khi đến qua khỏi xuân lộc long khánh cách cao tốc chừng chục cây số bị vịn lại bắt lỗi đi lane trong ờ đoạn nào đó hình như chưa qua ngả ba Tân Phong. Đòi phạt 2.5tr. Bác nào hay đi đoạn này cho mình hỏi bắt như vậy là bắt đểu đúng không ạ? Cảm ơn cả nhà!
Chào thân ái!
Nếu ở Bình Thuận thì hay bắt đoạn Tân Minh sau khi qua ngã 3 46 hướng về SG, còn ở Đồng Nai thì không thấy.

• Like
Reactions: Winben
Tập Lái
22/11/17
4
4
3
39
Bác bị bắt chỗ rừng cao su gần trạm suối tre nè. Đoạn này oto được chạy 2 làn mà. Mình chạy suốt gặp csgt có sao đâu. Nhưng xe nào thấy xe csgt mà chuyển vào làn sát con lươn là bị thổi vào hù ngay.

• Like
Reactions: Winben and bacai
Tập Lái
1/8/14
37
39
18
46
Bác bị bắt chỗ rừng cao su gần trạm suối tre nè. Đoạn này oto được chạy 2 làn mà. Mình chạy suốt gặp csgt có sao đâu. Nhưng xe nào thấy xe csgt mà chuyển vào làn sát con lươn là bị thổi vào hù ngay.
Đúng đó bạn

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Hóng chuyên gia ^^, em cũng thường đi đoạn này. Tuy nhiên, em rẽ vào đường Hồ Thị Hương, không đi ngang Ngã 3 Tân Phong. Quan điểm của em, xxx bắt nguội thì nên xin hình ảnh, vị trí rõ ràng, đó là quyền của mình, k thể để nói bừa được.
Đoạn này em chỉ chạy lane trong thì thấy bảng 411-415, xxx ở đây hay kiếm chuyện thổi, nhất là bảng số tỉnh.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/11/17
113
117
53
51
Chó đẻ.
P/s: Để đây và không nói gì.

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Bác chủ bị vẫy mà k biết mình bị lỗi chỗ nào. mún nói gì nói thì em cũng đến thua

• Like
Reactions: ican
Hạng C
1/1/12
530
375
63
Hi Cả Nhà!
Chào thân ái!
Long Khánh qua Suối Tre cách cao tốc cũng đã cho chạy 2 lane từ lâu rồi mà bác, bác bị hù thôi :D
Đoạn này em thấy vắng xe máy là vào lane trong vượt nhiều bác lườm em thấy ghê lắm :D
Chạy qua Bệnh viện lớn ngay Suối Tre có xxx đứng cũng chả lần nào bị ngoắc :D