Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Kính các bác. Hôm sáng CN 01/03 em chở cả gia đình em trên XLHN, gần tới ngã 4 Thủ Đức, em đang chạy lane giữa, tốc độ khoảng 55 km/h, có bác tải chạy phía sau, lane trong vượt em bên phải. Em nhìn qua thì thấy bánh xe trước của bác tải ngang tầm mắt, rầm rầm chạy ép xe em văng qua trái luôn. Em không bẻ lái chắc tiêu luôn!!!

Hạng D
21/3/13
1.454
4.165
113
Mấy xe tải thì hay ỷ lớn xác , không thì liều nên chạy ẩu lắm , hôm chủ nhật em đi cao tốc TL , một thằng xe tải khoảng 2T đang chạy lane phải nó vượt xe tải khác mà nó bật xi nhan cái nó qua trái luôn không thèm để ý xe bên lane trái , trong khi xe em đang chạy lên ( tốc độ cũng 100km/h ) làm em phải thắng gấp ! Lúc em qua nó nhìn mặt thằng tài xế như tụi du côn , bó tay luôn !

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng C
21/8/07
574
31.254
93
Có vẻ bác đang đi với tốc độ thấp và cản trở xe tải lưu thông.
Kính các bác. Hôm sáng CN 01/03 em chở cả gia đình em trên XLHN, gần tới ngã 4 Thủ Đức, em đang chạy lane giữa, tốc độ khoảng 55 km/h, có bác tải chạy phía sau, lane trong vượt em bên phải. Em nhìn qua thì thấy bánh xe trước của bác tải ngang tầm mắt, rầm rầm chạy ép xe em văng qua trái luôn. Em không bẻ lái chắc tiêu luôn!!!

Hạng B2
13/11/14
255
2.371
93
Có vẻ bác đang đi với tốc độ thấp và cản trở xe tải lưu thông.
Muốn vượt thì lane trái đó sao ko vượt, người ta chạy chậm người ta vô lane trong chừa nguyên cái lane ngoài đó

• Like
Reactions: Tom&Yerry