Hạng C
12/1/10
854
4
18
46
Re:Lop 235/60/18 Nexen tại SG

Hồi nào bác sờ ti chuẩn bị làm mình đú theo nhé?!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

SFC 400 ơi có định đi mổ mắt không ? Định để mấy cái bóng mốc ở VP anh à

Hạng B2
7/12/09
299
0
16
60

DATDA nói:
THĂM ANH EM và DAVID TRẦN !

Xe mình sụp hố ga , lốp ( Hankook) rách 3 đường bên hông , nếu thay bánh sơ cua chạy đỡ , đem đi vá liền , thì tiền vá rất rẻ . Nhưng mình để vậy chạy luôn , vết rách mới xé ra . Mình đi kiếm vỏ HANKOOK để thay , nhưng ko có . Muốn thay , phải thay nguyên cặp . ( loại lốp khác )
Đành chọn phương án vá chạy đỡ ( với điều kiện vá phải bảo đảm an toàn ) , mình vá ngay Lăng Cha cả , Tân Bình , cách vá rất tốt , vá ép cả trong lẫn ngoài , hết 250 ngàn . Nếu vỏ rách lớn , có thể khâu lại và ép nóng cả trong lẫn ngoài , với điếu kiện miếng vá phải to , đủ bảo đảm an toàn . ( 2 vỏ sau của mình đếu vá hông và quay mặt vá vào phía trong ).
Sẵn đây , Bác nào có dư Lazang 18 ( Vành xe 18 , đời 08 hay 09 ) và vỏ xe , xin để lại cho mình nhé . Thành thật cám ơn .

Bác Datda
Bác ra Vạn Lợi - Đường Lý Thái Tổ ( gần ngã 6 ) bên phía tay phải có lốp HanKook đó giá 2,6t còn Kumho thì rẻ hơn 2,4t . Nexen thì không có hàng
bác Macafee có cho em một vỏ Hankook của bác ấy thay ra chạy tạm nhưng
em thấy xe em chạy rất êm , còn êm hơn lốp Michelin nữa vi tấm lòng của bác ấy

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

Davis Tran nói:
DATDA nói:

Xe mình sụp hố ga , lốp ( Hankook) rách 3 đường bên hông , nếu thay bánh sơ cua chạy đỡ , đem đi vá liền , thì tiền vá rất rẻ . Nhưng mình để vậy chạy luôn , vết rách mới xé ra . Mình đi kiếm vỏ HANKOOK để thay , nhưng ko có . Muốn thay , phải thay nguyên cặp . ( loại lốp khác )
Đành chọn phương án vá chạy đỡ ( với điều kiện vá phải bảo đảm an toàn ) , mình vá ngay Lăng Cha cả , Tân Bình , cách vá rất tốt , vá ép cả trong lẫn ngoài , hết 250 ngàn . Nếu vỏ rách lớn , có thể khâu lại và ép nóng cả trong lẫn ngoài , với điếu kiện miếng vá phải to , đủ bảo đảm an toàn . ( 2 vỏ sau của mình đếu vá hông và quay mặt vá vào phía trong ).
Sẵn đây , Bác nào có dư Lazang 18 ( Vành xe 18 , đời 08 hay 09 ) và vỏ xe , xin để lại cho mình nhé . Thành thật cám ơn .

Bác Datda
Bác ra Vạn Lợi - Đường Lý Thái Tổ ( gần ngã 6 ) bên phía tay phải có lốp HanKook đó giá 2,6t còn Kumho thì rẻ hơn 2,4t . Nexen thì không có hàng

hihihihii ...., kỳ này đi Tây Đô nếu bác ko đi được thì chuyển giao cái Bungalow lại cho em là được roài

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku

mackafee nói:
Davis Tran nói:
DATDA nói:

Bác Datda

hihihihii ...., kỳ này đi Tây Đô nếu bác ko đi được thì chuyển giao cái Bungalow lại cho em là được roài

sẽ còn nhìu vụ chuyển giao đây

Tập Lái
20/3/15
1
0
1
39
Hanoi, Vietnam
Vừa qua xe em 1 lốp trước bị chém rách 1 đường dài phải bỏ luôn 1 con lốp rin uổng ghê
Các bác biết ở SG ở đâu bán lốp hiệu Nexen ( Korea ) không chỉ giúp em . ?
lốp Kumho thì khác răng
xe em SLX 2010 mới chạy được hơn 7000km ah
ráng chạy đỡ rùi thay 4 lốp Mit

cám ơn các bác
Chào Bác!
Trong SG cũng có mấy nơi bán lốp Nexen nhưng không phổ biến nhiều lắm, Nếu bác có nhu cầu thì đặt hàng ngoài HN gần như cửa hàng nào cũng có.
Xin cám ơn bác