Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Thực hiện chỉ đạo của Tân Hội phó, trên cơ sở thống nhất cao của Trung đội Fiat Tây Nam bộ, cùng với sự hưởng ứng của đại bộ phận Fiater Sài thành, vào T7-19/3/2016 này, gia đình Fiat off tại Tp Tân An-Long An, Chủ đề: "Dê xói xả".
Rất mong các bác hưởng ứng và báo số lượng để e chọn địa điểm ah.
@babydriver, @quangpham71, @maisau (ráng rút ra để k kẹt nha bác:D), @tuanbato, @Zenoah, @fiatbinhchanh, @fiatfan, @nhoc74, @Dotuah, @shop_ngocdiem và các bác khác nữa (e rất xin lỗi vì k nhớ nick)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Thực hiện chỉ đạo của Tân Hội phó, trên cơ sở thống nhất cao của Trung đội Fiat Tây Nam bộ, cùng với sự hưởng ứng của đại bộ phận Fiater Sài thành, vào T7-19/3/2016 này, gia đình Fiat off tại Tp Tân An-Long An, Chủ đề: "Dê xói xả".
@babydriver, @quangpham71, @maisau (ráng rút ra để k kẹt nha bác:D), @tuanbato, @Zenoah, @fiatbinhchanh, @fiatfan, @nhoc74, @Dotuah, và các bác khác nữa (e rất xin lỗi vì k nhớ nick)

Mấy giờ bác, chắc em xuống sớm cafe rồi về quá, không dê xối xả được.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
@babydriver, @quangpham71, @maisau (ráng rút ra để k kẹt nha bác:D), @tuanbato, @Zenoah, @fiatbinhchanh, @fiatfan, @nhoc74, @Dotuah, @shop_ngocdiem và các bác khác nữa (e rất xin lỗi vì k nhớ nick)
Thứ 7, CN em rất là bận, cụng từ xa thôi bác.:3duongbiahutthuoc: